Jump to content
Path19

ว่าด้วยเรื่องของ ปริมาณัน้ำอสุจิ และการพุ่งครับ

Recommended Posts

ว่าด้วยเรื่องของ ปริมาณัน้ำอสุจิ และการพุ่งครับ

อยากทราบว่าหลายๆคน เวลาเส็จเนี่ยน้ำออกกันเยอะไหมคับ แล้วพุ่งแรง พุ่งไกลกันไหม 

คือส่วนตัวผม น้ำไม่ค่อยเยอะคับ แล้วก้พุ่งเบาๆที่ปลายหัวอะคับ ไม่ได้กระเด็นแบบแตกกระจายคือถ้าจะให้น้ำเยอะ เพิ่มอสุจิ ให้พุ่งแรงๆงี้มันต้องทำไงได้มั่งคับ ขอบคุณคับ ใครใจดีบอกวิธีพร้อมภาพประกอบหน่อย55

Edited by Path19

อยากรู้และเห็นถาพ ของผม พุ่งแรงบ้าง ไม่แรงบ้าง น้อยบ้าง เยอะบ้าง แล้วแต่อารมณ์

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Love 1

11 minutes ago, Dragonika said:

อยากรู้และเห็นถาพ ของผม พุ่งแรงบ้าง ไม่แรงบ้าง น้อยบ้าง เยอะบ้าง แล้วแต่อารมณ์

Sent from my iPhone using Tapatalk

มีอารมณ์ ก้ยังน้อยคับ😅

น้ำอสุจิตอนที่หลั่งจะมากจะน้อย รวมทั้งการพุ่งจะแรงหรือไม่ ไม่ได้ถือเป็นความสำคัญมากไปกว่าประสิทธิภาพความแข็งแรงรวมทั้งจำนวนของเชื้ออสุจิในน้ำนั้นหลอกครับ

หากเชื้อของคุณมีประสิทธิภาพเรื่องนี้ไม่ต้องไปกังวลครับ

• Love 1

ถ้าไม่ได้เอาออกนานก็พุ่งเลยหมอน แต่เป็นหยดเล็ก ๆ หลังจากนั้นก็แค่ระดับอก ไม่แรงเหมือนตอนวัยรุ่นครับ 

แต่ผมไม่ชอบให้พุ่งนะ มันเลอะ เช็ดลำบาก

• Love 1

@OKI เลยหมอนเลยหรอคับ55 เล็งไม่ดีโดนหน้าตัวเองป่าวเนี่ย 

แต่ระดับอกก้ถือว่าพุ่งแรงอยุ่นะคับเจ๋งๆ

11 minutes ago, Path19 said:

@OKI เลยหมอนเลยหรอคับ55 เล็งไม่ดีโดนหน้าตัวเองป่าวเนี่ย 

แต่ระดับอกก้ถือว่าพุ่งแรงอยุ่นะคับเจ๋งๆ

เข้าตาก็มีครับ 5555

ถ้าชักออกทุกวันมันก็ไม่พุ่งแล้ว หยดแหมะ หยดแหมะ เหมือนกันแหละครับ

• Haha 1

อันนี้ขึ้นอยู่กับธรรมชาติความแข็งแรงของกล้ามเนื้อหูรูดด้วยนะครับ เลยทำให้บางคนพุ่งใกล้แค่ล้น ๆ เยิ้ม ๆ ออกมา แต่บางคนพุ่งไกลมาเป็นสายยางดับเพลิงเลย

ส่วนปริมาณน้ำอาจจะไม่สำคัญเท่ากับคุณภาพของน้ำนะครับ 

• Love 1

ถ้าเป็นตอนนี้ก็แล้วแต่อะไรหลายๆอย่างครับ
ถ้าช่วยตัวเองนานๆ น้ำก็พุ่งอยู่ครับ มันอยู่ที่จังหวะขมิบด้วยล่ะ
แต่ปริมาณน้ำไม่ได้เยอะแตกต่างกันมากเท่าไหร่ครับ
อายุและประสบการณืก็เกี่ยวด้วยล่ะผมว่า เพราะสองสามปีก่อนผมเองก็ไม่พุ่งเลย ตอนนั้นกังวลเหมือนกัน

• Love 1

ปกติก็พุ่งดีครับ เลอะทะลักครับ หรือเต็มถุง ถ้าออกทุกวันอาจพุ่งน้อยหน่อย แต่ถ้ามีอารมณ์สุดๆก็ปล่อยเต็มที่แรงๆ อีกฝ่ายรู้สึกอุ่นเต็มที่ ถ้าอยากปริมาณเยอะและข้นก็กินพวกสังกะสีเม็ดครับ ทำให้ขาวข้นขึ้นได้

• Like 1
  • Love 1

4 minutes ago, Path19 said:

@krit27 ผมออกแทบทุกวันคับ

อายุเท่าไรครับ ควรพักใช้งานบ้าง

ผมว่าวทุกวัน วันละ1-2ครั้ง ถ้าว่าวธรรมดาก็ไม่พุ่งมากนะ ถ้าดูคลิปนานๆก็พุ่งยุ

• Like 1
  • Love 1

ดูจากคลิป ทำไมนักแสดงมันพุ่งแรงดีจัง ปริมาณเยอะด้วย ของผมไม่พุ่งแบบนั้นบ้าง

4 hours ago, wana said:

ดูจากคลิป ทำไมนักแสดงมันพุ่งแรงดีจัง ปริมาณเยอะด้วย ของผมไม่พุ่งแบบนั้นบ้าง

สงสัยเหมือนกันครับ

@wana
@Kenolip
อย่าเอาหนังเอ๊กซ์เป็นบรรทัดฐานครับ ฉากหนึ่งถ่ายเป็นวันหรืออาทิตย์ (แต่เราดูจริงเห็นแค่ 10 กว่านาที) ในหนังแตกฉากแรกแล้ว อีกฉากก็แตกได้อีก น้ำเข้มข้นพุ่งแรงทั้ง 2 ฉาก แต่ตอนถ่ายจริงใช้เวลาข้ามอาทิตย์นะครับ เพราะดาราก่อนถ่าย ต้องงดหลั่งเป็นอาทิตย์เพื่อให้ตอนถ่ายน้ำออกมาพุ่งแรงและเข้มข้น

Edited by SP1971
  • Like 1
  • Wow 2

19 minutes ago, SP1971 said:

@wana
@Kenolip
อย่าเอาหนังเอ๊กซ์เป็นบรรทัดฐานครับ ฉากหนึ่งถ่ายเป็นวันหรืออาทิตย์ (แต่เราดูจริงเห็นแค่ 10 กว่านาที) ในหนังแตกฉากแรกแล้ว อีกฉากก็แตกได้อีก น้ำเข้มข้นพุ่งแรงทั้ง 2 ฉาก แต่ตอนถ่ายจริงใช้เวลาข้ามอาทิตย์นะครับ เพราะดาราก่อนถ่าย ต้องงดหลั่งเป็นอาทิตย์เพื่อให้ตอนถ่ายน้ำออกมาพุ่งแรงและเข้มข้น

มีวาร์ปไหมครับ อยากศึกษาเบื้องหลัง

• Haha 2

@boso  ค้นจากกูเกิ้ล ได้นะครับ  โพสท์แปะในนี้จะไม่เหมาะนะสิครับ

อีกอย่าง ที่ตอบไปผมเคยอ่านมาจากในเว็ป ไม่ได้ไปดูเบื้องหลังการถ่ายทำจริงๆหรอกครับ แฮะๆ

30+ ยังพุ่งชนผนังห้องน้ำอยู่คับ ส่วนปริมาณมากน้อยขึ้นอยู่กับความถี่ของการ ชตอ. คับ

• Wow 1

ตอนนี้หยดแม่ะๆ แล้วครับ นอกจากอารมณ์เยอะจริงๆ ก็จะแรงกว่าปกติหน่อยๆ 55

ถ้าไม่ปล่อยหลายวัน อยู่ในที่ที่ว่าวได้เต็มที่จะพุ่งปี๊ดๆได้อยู่นะ

• Like 1

ปกติผมไปคนน้ำเยอะ .. ออกทุกวันจะน้อยกว่า เว้นสองสามวัน (อันนี้น่าจะเป็นเหมือนกันทุกคน) ส่วนอัตราการพุ่งนั้น ผมเคยลองแบบใกล้จะถึงแล้ว "หยุด" แล้วค่อย "ชัก" ต่อ ทำแบบนี้อยู่สองสามครั้ง ของผม "พุ่ง" โดนหน้าเลยครับ .. ลองดูนะครับ

• Wow 1

เหมือนท่านข้างบนครับ ช่วยตัวเองทุกวันไม่ใช่ปัญหา ถ้ามีเวลาทำนานๆ หน่อย อย่างน้อยก็พุ่งถึงอกทุกที บางทีก็เฉียดหัว แต่ถ้าเน้นทำแบบ fast food อย่างมากก็พุ่งถึงสะดือ

ผมวันไหนชักนานพุ่งแรงครับโดนหน้าเข้าปากก็มี(จะแตกให้ชักช้าๆ ทำแบบนี้จนทนไม่ไหว) วันไหนรีีบพุ่งน้อย ส่วนใหญ่จะถึงอกครับ//ชักวันละ2ครั้งข้นครับ

ของผมถ้าทำเองก็จะแค่หน้าท้องคับ แต่ถ้าให้แฟนทำให้ก็เลยหัวไปเลอะหมอน ตลอดอะคับ แล้วน้ำถ้าแฟนทำให้จะเยอะกว่าทำเอง