Jump to content
MisterT

ประสบการณ์ขริบโรงพยาบาลพระราม 9 ที่ไม่เจ็บเลย

Recommended Posts

8 hours ago, odzy said:

หมายความว่า ถ้าขริบแล้ว การมีเพศสัมพันธ์ จะไม่รู้สึกเจ็บแล้วใช่ไหมครับ 

ปล. ผมมีเพศสัมพันธ์ได้แบบหัวไม่เปิดครับ แต่ต้องมีน้ำหล่อลื่นมากๆไม่งั้นเจ็บและตึง เวลาสอดใส่ก็จะไม่สามารถfull strokeอ่ะครับ ผมเดาเอาเองว่าน่าจะเป็นหนังหุ้มปลายตีบครับ คิดว่าจะขริบอยู่คับ

คงไม่เจ็บแล้วล่ะครับ เพราะไม่มีหนังหุ้มมารั้งเวลาขยับเข้าออกอีก ยกเว้นว่าจะเสียดสีรุนแรงจนเกิดเป็นแผลถลอกที่อวัยวะขึ้นมา

เหตุผลอย่างหนึ่งที่แนะนำให้ขริบ เพราะหนังหุ้มที่รูดเปิดไม่ได้จะเป็นแหล่งสะสมของเชื้อต่างๆ ซึ่งอาจส่งไปถึงคู่นอนได้หากไม่สวมถุงยางครับ ดังนั้น ทนเจ็บนิดเดียว ใช้เวลารักษาตัวประมาณ 2-3 เดือนถือว่าเล็กน้อยมากเมื่อเทียบกับเวลาที่เหลือทั้งชีวิตหลังจากที่ขริบ แต่ได้ข้อดีกลับมาหลายประการครับ

On 8/4/2019 at 5:36 PM, odzy said:

เมื่อแผลขริบหายดีแล้ว เรื่องการใช้งานจะเปลี่ยนไปไหมครับ อย่างเช่น ช่วยตัวเอง หรือ การมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิง อ่ะครับ

คือว่าผมรูดเปิดเปิดหัวไม่ได้คับ เวลาช่วยตัวเองก็เปิดหัวไม่ได้ครับ ส่วนตอนสอดใส่มีเพศสัมพันธ์จะมีการตึงบริเวณหัวและเจ็บครับทำให้จัดได้ไม่เต็มที่ ผู้หญิงก็ไม่ฟินด้วยครับ

อยากทราบว่า ท่านอื่นทั้งท่านที่ขริบและไม่ขริบ(รูดเปิดได้สุด&รูดเปิดไม่ได้) มีปัญหาเหล่านี้กันไหมครับ เจ็บ ตึง เวลามีเพศสัมพันธ์อ่ะคับ

@odzy การใช้งานเปลี่ยนแปลงบ้างนิดหน่อยคือการช่วยตัวเองจะไม่มีหนังเหลือให้ถูไปกับหัว ต้องดูบริเวณหัวด้วยมือ แรกๆ อาจจะไม่ชิน แต่หลังจากนั้นก็จะทำได้ครับ

ส่วนการมีเพศสัมพันธ์ จะรับความรู้สึกได้เต็มๆ มากกว่ามีหนังหุ้มกั้นครับ ถ้าหนังหุ้มเปิดไม่ได้ ไปขริบครับ แล้วจะพบว่าความสบายมีอยู่จริง

23 hours ago, Man7 said:

ผ่านไปหนึ่งปี ออกมาสวยมาเลยครับ อยากจะทำบ้างละครับ ยังต้องทายาลดรอยไหม แล้วตอนแข็งแผลเห็นชัดไหมครับ

ผมเข้าใจว่าหัวท่านใหญ่หลังขริบ แต่ทำไมไข่ท่านก็ใหญ่มากครับ เพราะฮอร์โมนหรือเปล่าครับ

@Man7 ผมทายาลดรอยช่วง 3 เดือนแรกครับ หลังจากนั้นก็ไม่ทา ตอนแข็งแทบไม่เห็นรอยเลยครับ

ส่วนหัวใหญ่ ผมค่อนข้างจะใหญ่ก่อนขริบแล้วครับ สำหรับอัณฑะก็ใหญ่แบบนี้มานานครับ คุณหมอยังบอกเลยว่าอัณฑะสมบูรณ์มาก 55555 

3 minutes ago, MisterT said:

@Man7 ผมทายาลดรอยช่วง 3 เดือนแรกครับ หลังจากนั้นก็ไม่ทา ตอนแข็งแทบไม่เห็นรอยเลยครับ

ส่วนหัวใหญ่ ผมค่อนข้างจะใหญ่ก่อนขริบแล้วครับ สำหรับอัณฑะก็ใหญ่แบบนี้มานานครับ คุณหมอยังบอกเลยว่าอัณฑะสมบูรณ์มาก 55555 

หล่อมากครับพี่

รบกวนถามว่าเจ้าของกระทุ้ว่าทำกับคุณหมอชื่ออะไรครับ ที่ รพ พระราม 9 ใช่มั้ยครับ

4 hours ago, odzy said:

@BearMax @MisterT ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวไปขริบเลยครับ

ตัดสินใจเร็วขนาดนั้นเลย 555

ศึกษาถึงความต้องการที่แน่ชัดครับ จะได้แบบที่ชอบ ของแบบนี้ตัดแล้วเรียกคืนไม่ได้ครับ 555

On 8/7/2019 at 5:04 PM, ggg123 said:

รบกวนถามว่าเจ้าของกระทุ้ว่าทำกับคุณหมอชื่ออะไรครับ ที่ รพ พระราม 9 ใช่มั้ยครับ

ผมทำกับคุณหมอประภากรครับ @ggg123 ตอนนัดไปหาที่ศัลยกรรมทางเดินปัสสาวะ ระบุคุณหมอที่ต้องการพบได้ครับ

On 8/5/2019 at 10:35 PM, MisterT said:

ต้องเรียกท่่านพี่ทีเดียว ขอคำแนะนำทำอย่างไรถึงหัวใหญ่ครับ มีเทคนิคอะไรไหม ถ้ารบกวนนอกประเด็นคุยส่วนตัวดีกว่า

ขอบคุณสำหรับการรีวิวนะครับ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่เลยครับ

แล้วก็กำลังหาโรงพยาบาลด้วยครับ 555 

On 24/12/2560 at 11 นาฬิกา 34 นาที, MisterT เขียนว่า:

topic

....

10 hours ago, taNass said:

น่าสนใจครับ

ศึกษาพร้อมแล้วลุยเลยครับ