Jump to content
MGS18

ใครเคยข่วยตัวเองแล้วมีคนเห็นบ้างครับ

Recommended Posts

ทำยังไงครับเวลาข่วยตัวเองแล้วคนอื่นมาเห็นเช่น เพื่อน อะไรแบบนี้อ่ะครับ

• Like 1

เคยไปบ้านเพื่อคิดว่าไม่มีใครอยู่เปิดไปเจอมันแก้ผ้อยู่ มันรีบปิดแต่ไม่ทัน

• Like 3
  • Haha 1
  • Wow 1

เคยบ้างเหมือนกันครับ ตอนเด็กๆ ที่บ้านครับ 

• Like 1
  • Love 1

ก็เคยบ้าง ก็ต้องมีวิธีเอาตัวรอดกันไป555

• Like 1

เคยคับ รีบเอาหมอนมาปิด กลายเป็นยิ่งไปกันใหญ่หมอนเลอะเลย แต่ก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้55

• Wow 1

Spoiler

@KTTK อย่างนี้ก็เห็นของเพื่อนเต็ม ๆ เลยสิครับ

Edited by lj2529
  • Like 1

25 minutes ago, lj2529 said:
  Hide contents

@KTTK อย่างนี้ก็เห็นของเพื่อนเต็ม ๆ เลยสิครับ

ครับ

หยุด แล้วเก็บ ยังไงก็เห็นไปแล้ว ทำอะไรไม่ได้

ก็มีเพื่อนเดินเข้ามาเห็นพอดีครับ มันก็ตกใจรีบหันหลังเดินหนีไป เราก็ตกใจรีบเก็บให้เรียบร้อย แล้วก็ออกมาเจอกันคุยกันกับเพื่อน เหมือนต่างคนต่างไม่มีอะไรเกิดขึ้นน่ะครับ

• Like 2

17 hours ago, lj2529 said:
  Reveal hidden contents

มันคืออย่างไงน้อ มาบ่ทัน

เคยครับ พ่อเปิดประตูเข้ามาก็รีบเก็บครับ ต่างคนต่างเงียบจบ 555

• Like 3

ผมเคยตอนมอสาม กำลังติดช่วยตัวเอง เข้าไปชักในห้องน้ำที่โรงเรียน แล้วกลอนมันเข้าไม่สนิท เขาเปิดมาก็ตกใจบอกขอโทษครับ แล้วก็ไป ส่วนผมตกใจแต่ล้อคกลอนแล้วว่าวต่อ55+

• Like 2

เคยครับ เพื่อนเปิดประตูมาเห็น ผมก็ด่ามันไป ที่ไม่เคาะห้อง แล้วก็ให้มันล็อคประตูให้ด้วย และนั่งทำต่อจนจบ เพื่อนในกลุ่มเห็นของกันและกันจนหมดละ เลยไม่ค่อยอายเท่าไร 

• Like 1

เคยตอนอาบน้ำครับ คิดว่าไม่มีใครอยู่ สักพักมีคนเดินเข้ามาในห้องอาบน้ำครับ

• Like 1
  • Love 1

On Sunday, January 21, 2018 at 12:55 PM, noooon said:

เคย แต่ ติดใจ

ติดใจอย่างไงเล่าให้ฟังหน่อยครับ

สมัยทำงานใหม่ๆ เคยมีแอบดูหนังโป้ที่โต๊ะ แล้วมีคนมาเจอครับ อายมากเหมือนกัน เพราะเป็นช่วงเลิกงานล่ะแต่ผมนั่งทำต่อคนเดียว ไม่นึกว่าจะมีใครผ่านมา 

อีกอันนึง เคยอาบน้ำ แล้วก็มีคนตึกติดๆกันเห็นเพราะชั้นสูงกว่าหน้าต่างห้องน้ำแฟลตเรา ถ้าเขามองเพ่งลงมาก็เห็น ต่อมาเลยเลี่ยงโดยการไม่เปิดไฟตอนอาบน้ำ

ส่วนการเจอคนอื่นทำแบบนั้น ผมเคยแต่เจอผู้หญิงครับ เข้าใจว่า เค้าทำอยู่ และผมไปเจอเข้า แต่ผมก็รักษาอาการตกใจไว้ได้ ทำเหมือนไม่มีอะไร เค้าจะได้ไม่อับอายครับ 

Edited by Mister1
  • Love 1

สมัยเรียนก็ลืมลอคประตูแล้วเพื่อนมาหาที่ห้องก็เห็นกันเต็มๆ ควงจิ๋มกระป๋อง ถอดหมดคว้าผ้ามาปิดก็ไม่ทันแล้ว ถ้าคนในครอบครัวก็พ่อมาเห็นตอนกำลังเปิดหนังโป๊แล้วนั่งสาวหน้าทีวี พ่อก็เงียบๆแล้วเดินออกไป เห็นตอนเรียนจบทำงานแล้วนี่แหละครับ

• Haha 1

เคยทำที่ห้องน้ำที่ทำงานครับ ยืนทำๆอยู่ กำลังฟิน มีพี่ที่ทำงานผลักประตู เห็นเต็มๆครับ ประตูล้อคเสีย พี่เขาขอโทษใหญ่ ไอ้เราก็อาย 555

• Like 1
  • Wow 1

ตอนม.6รร.พาไปเที่ยวแก่งกระจานเป็นการฉลองก่นจบ ผมนอนดูทีวีเพื่อนสนิทอีกคนชื่อป้ออาบน้ำอยู่ตอนนี้มันเป็นหมอไปแล้วครับ มันเดินนุ่งผ้าขนหนูออกมา มันบอกว่าลองช่วยตัวเองกันปะ ตอนนั้นผมก็เลยบอกลองดูว่าจะเงี่ยนเสียวแต่ไหนชักกับเพื่อน เคยแต่ชักเอง คราวนี้มือเพื่อนชักให้เรา เราชักให้เพื่อนเงี่ยนกว่าที่เคย แต่ปรากฎว่า เราสองคนไม่ได้ล้อกประตู เพราะไม่ได้คิดว่าจะมานอนช่วยตัวเองกันสองคนแบบนี้ สรุปไอ้พีเข้ามาเจอสภาพของเราสองคนมันถึงกับผงะพูดว่า ไอ้เจิมิ๊้ยเอ้ย อ.ให้มาตาม เสือกมานอนช่วยตัวเองกันอยู่ได้ มันก้เลยเปิดประตูออกไป ผมสองคนหน้าเหวอนิดนึง แต่สุดท้ายความเงี่ยนไม่ปรานีใครชักกันจนเสร้จ  เงี่ยนมากเลยครับ

• Like 1

สมัยเด็กๆ เคยเจอพ่อช่วยตัวเองครับ ตอนนั้นไม่รู้ว่าทำอะไร แต่ตกใจขนมากกว่า ฟูเชียว 555

Sent from my SM-A910F using Tapatalk

• Like 2

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy