Jump to content
MGS18

ใครเคยข่วยตัวเองแล้วมีคนเห็นบ้างครับ

Recommended Posts

7 minutes ago, K6XL said:

สมัยเด็กๆ เคยเจอพ่อช่วยตัวเองครับ ตอนนั้นไม่รู้ว่าทำอะไร แต่ตกใจขนมากกว่า ฟูเชียว 555

Sent from my SM-A910F using Tapatalk

เคยคุยกับเพื่อนมาถึงเรื่องนี้เหมือนกันครับ คนที่เคยเจอสถานการณ์นี้แนะนำว่า ให้บอกลูกว่า ล้างอยู่ ไม่ก็เกาอยู่ เด็กยังไม่รู้ว่าคืออะไร ก็จะไม่สงสัยอะไร

• Like 1
  • Love 1

On Tuesday, January 23, 2018 at 10:29 PM, noooon said:

ตอนนั้นม.สี่ไม่มีคนอยู่บ้านหลายวันลยช่วยตัวเองเปิดหนังเอ็กอย่างมันแล้วได้ยินเสียงเด็กประถมม.ต้นแถวบ้านคุยกันหัวเราะกันริมหน้าต่างน่าจะสักห้าคน ผมหันไปทำเป็นหลบ ผมก็แกล้งทำเป็นไม่เห็นเห็นแต่ก็ยังได้ยินเสียงพูดกระซิบวิจารย์กันอยู่ ก็ช่วยตัวเองต่อกลายเป็นว่ายิ่งได้ยินว่าคำพูดยิ่งถูกมองยิ่งเงี่ยน เลยช่วยตัวเองสารพัดจะชักเลยเสี่ยวสุดๆ พอแตกแล้วความอายเข้ามาแทนที่แต่เราทำเป็นไม่รู้เรื่อง วันนั้นเงี่ยนทั้งวันไม่ใส่เสื้อผ้าเลย คอยมองทางเข้าบ้านตลอดถ้าเห็นกลุ่มเดิมมาก็จะช่วยตัวเองเย็ดหมอนบ้างให้มันแอบดูเลย  วันต่อๆมาพาพวกมาดูเพิ่มหัวเราะกันใหญ่เสียงเริ่มดัง เริ่มมีพวกม.ต้นมาละพวกนี้จะห้าวพอมันจับทางว่าเรารู้ตัวว่าถูกแอบมองแต่ยังช่วยตัวเองให้มันมองอยู่ มันเรื่มแซวละเริ่มหัวเราะเสียงดังเริ่มพูดยั่วละ แทนที่ผมจะกลัวกลายเป็นยิ่งเงี่ยนเลย บางคนก็ว่า"ช่วยตัวเองทั้งวันเดี๋ยวก๋ตายหรอกพี่" ผมนี่ซีดเลยร้อง"เงี่ยนคับชอบช่วยตัวเอง"พูดดังให่มันได้ยิน บางคนก็หัวเราะเชียร "แรงๆเลยชักแรงๆ" ผมนี่สาวตามครางลั่นเลย ตอนนั้นเริ่มติดใจสุดๆละกับการช่วยตัวเองให้คนอื่นดู อาทิตย์นั้นกลางวันไปเรียนเลิกเรียนมาแก้ผ้าอยู่บ้านเลยมันก็พาเพื่อนใหม่ๆมาเรื่อย คนใหม่ๆเห็นเราแก้ผ้าหมอยเต็มก็หัวเราะกันมีกะซิบเกรงๆว่าเราจะด่าที่มาแอบดูส่วนไอ้พวกกลุ่มเก่าก็โชว์อ้อฟเพื่อนพูดเสียงดังเลย "วันนี้ไม่ช่วยตัวเองโชว์เหรอพี่" ผมนี่รูบคว.ยเลยช่วยตัวเองเลย ชักไอ้คนเก่าก็บรรยายให้เพื่อนฟังไปล่วงหน้าให้เพื่อนคอยดูว่าเราชักท่าไหนบ้าง เดินเย็ดหมอนข้างบ้างตามมันบรรยายเลย มันคุยกันสนุกเรายิ่งมัน พอที่บ้านกลับมาเลยไม่ได้โชว์ในบ้านอีกแต่พอเดินสวนพวกนั่นก็จะโดนแซวบางทีก็ให้ชักให้ดูหน่อยข้างนอกบ้าน  

เลยติดเป็นนิสัยชอบช่วยตัวเองโชว์ เอาท์ดอร์ และอื่นๆตามมา

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

นึกว่ามีน้งๆเข้ามาชักว่างให้ด้วย

• Like 3
  • Wow 2

ผมเฉยๆครับ

ถ้ายิ่งชักที่บ้านนี่ม่ต้องปิดต้องแอบเลย

พ่อผมบอกมันเรื่องธรรมขาติ

บ้านผมมีแต่ผู้ชายด้วยหละเลยชิวๆ

• Like 10
  • Wow 1

ไม่อายครับ ตอนสบายม.ปลายช่วยตัวเองแข่งกะเพื่อนประจำ 

ชินละ ใครแตกก่อนนอนพื้น ใครอึดสุดนอนบนเตียง 

555555 ฟินดี ใครอยากดวนทักมา5555

• Like 6
  • Haha 2
  • Wow 1

On 1/20/2018 at 7:06 PM, promt said:

ผมเคยตอนมอสาม กำลังติดช่วยตัวเอง เข้าไปชักในห้องน้ำที่โรงเรียน แล้วกลอนมันเข้าไม่สนิท เขาเปิดมาก็ตกใจบอกขอโทษครับ แล้วก็ไป ส่วนผมตกใจแต่ล้อคกลอนแล้วว่าวต่อ55+

อารมณ์มันไปแล้ว ต้องจัดต่อให้จบ ว่างั้น 555

• Like 1
  • Haha 1

สมัยมหาลัยปีสอง ผมอยู่หอกับรูมเมท มันไปเรียน แต่ผมหยุดอยู่ห้อง นึกสนุกเปิดโน้ตบุ้คใส่ กกน.ตัวเดียว ดูหนังโป๊บนเตียง กำลังได้ที่เลยกำลังจะงัดออกมาสาวว่าวเลย รูมเมทดันเลิกเรียนเร็วเพราะอาจารย์ไม่สอน มันกลับมาไม่ซุ่มไม่เสียงเปิดประตูพรวดมาเลย ดีนะประตูมีโซ่ข้างในอีกชั้นนึง ผมรีบพับจอโน้ตบุ้คแล้ววิ่งไปปิดประตูบอกมันว่าแป้บนึงๆ รีบใส่เสื้อผ้าเสร็จแล้วเปิดประตูให้มันเข้ามา ผมก็นอนดูทีวีต่อปกติ ดีนะมันไม่ทันเห็นของผมจะจะ อาจะเห็นผ่านๆ ก็ช่างมัน ต่างคนต่างเงียบ เรื่องปกติของผู้ชาย มันถามว่ามึงร้อนหรอนอนแก้ผ้า 555

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like 3

เคยครับ วันนั้นเปิดหนังโป๊ นอนช่วยตัวเองอยู่ในห้อง แล้วพ่อเปิดประตูเข้ามา ผมก็ตกใจ แกก็บอกว่าเข้าใจเป็นเรื่องธรรมชาติ แล้วเดินมานั่งว่าวดูหนังโป๊กะผมด้วยสิ

ปกติผมไม่ค่อยอายอยู่แล้วอยู่กะเพื่อนก็แก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน แข่งกันว่าวก็มี กะพ่อเวลาอยู่บ้านสองคนก็นุ่งกางเกงในตัวเดียวเดินกันในบ้านเป็นปกติ

• Like 3

ยังไม่เคยครับ แต่ถ้ากำลัง ชตอ อยู่จริงๆ ถ้าเป็นผู้ชายด้วยกันคงแค่เขิน ยิ้มเฉยๆ แต่ถ้าผู้หญิงเห็นคงอายและมองหน้าไม่ติดไปนาน

• Like 2

On 3/23/2018 at 10:36 PM, Kenolip said:

ยังไม่เคยครับ แต่ถ้ากำลัง ชตอ อยู่จริงๆ ถ้าเป็นผู้ชายด้วยกันคงแค่เขิน ยิ้มเฉยๆ แต่ถ้าผู้หญิงเห็นคงอายและมองหน้าไม่ติดไปนาน

ใช่ ถ้าเพศตรงข้ามกันนี่ยังไงก็อึดอัดสุดๆครับสถานการณ์แบบนี้ แม้ว่าจะคนสนิทแค่ไหน เพราะว่าผมจำได้ นานล่ะสมัยผมพึ่งช่วง ม.ต้นเองมั้งเคยเปิดห้องน้ำไปเจอญาติผู้ใหญ่แต่รุ่นแม่ล่ะ กำลังนั่งเล่นของสงวนตัวเอง แบบใช้สายฉีดชำระฉีดจ่อคาอยู่ตรงนั้นแกร้องว้ายแล้วดูอายมากๆอยู่นาน แต่ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่าแกทำอะไรแค่นึกว่าอายที่ผมเห็นไปตรงนั้น พอโตเป็นหนุ่มล่ะถึงรู้ว่าช่วยตัวเองอยู่ 

• Like 1
  • Haha 1
  • Wow 1

เคยแต่ตั้งใจโชว์ เลยเฉยๆ อิอิ

เคยมีแต่แฟนเห็น คงไม่เป็นไรมั้ง55

• Like 1
  • Haha 2

13 minutes ago, peak said:

เคยมีแต่แฟนเห็น คงไม่เป็นไรมั้ง55

ไม่นับครับถ้าแฟนเห็น 555  ส่วนตัวไม่เคยมีคนอื่นเห็นนะ

• Like 2
  • Haha 1

Just now, pan said:

ไม่นับครับถ้าแฟนเห็น 555  ส่วนตัวไม่เคยมีคนอื่นเห็นนะ

55 ไม่นับก็ไม่นับครับ

• Like 1

Posted (edited)

เคยกำลังช่วยตัวเองละไม่ได้ลอคประตูพ่อเปิดเข้ามาพอดี เปิดหนังโป๊อยู่ด้วยแต่ไม่ได้เปิดเสียง ตกใจมาก

Edited by Markorange
  • Like 1

ตอนม.1 มีเพื่อนในห้องโดนเพื่อนจับช่วยตัวเอง มีคนอื่นเห็นทั้งห้องเลยครับ แต่โดนเองนี่ไม่เคยครับ เคยเห็นแต่คนอื่นตอนช่วยตัวเอง

ตอนประมาณ ม4 กำลังนอนสาวอยู่บนโซฟาชั้นล่างของบ้าน เพราะคิดว่าไม่มีคนอยู่ในบ้าน

อยู่ดีๆ พี่ชายเดินลงเห็น และถามว่า "ทำอะไร ช่วยตัวเองเหรอ" ตกใจมาก ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่บอกว่า อือ

แล้วเค้าก้อเดินเข้าห้องน้ำไป เรารีบใส่กางเกง ออกจากบ้านเลย โคตรอายเลย

Posted (edited)

เคยตอนมัธยม ก็ทำๆอยู่ เด็กข้างบ้านก็วิ่งเข้ามาเห็นก็อายนะแต่ทำต่อ น้องมันเด็กมากมันงงว่าเราทำอะไรก็เดินมาจับแล้วก็วิ่งหนีเลย 555 
อีกทีตอนเรียนปี 3 นอนแก้ผ้าอยู่ในห้องแล้วลืมล็อคประตู คิดว่าล็อคดีแล้วอ่ะ แต่ไม่ได้ทำอย่างว่าอยู่นะนอนเล่นคอมอยู่ เพื่อนผู้หญิงเดินมาเปิดประตูแล้วมันกรี๊ด เราก็ตกใจ ก็เลยด่ามันไปทำไมมึงไม่เคาะก่อน 555

Edited by AWB

16 minutes ago, AWB said:

อีกทีตอนเรียนปี 3 นอนแก้ผ้าอยู่ในห้องแล้วลืมล็อคประตู คิดว่าล็อกคดีแล้วอ่ะ แต่ไม่ได้ทำอย่างว่าอยู่นะนอนเล่นคอมอยู่ เพื่อนผู้หญิงเดินมาเปิดประตูแล้วมันกรี๊ด เราก็ตกใจ ก็เลยด่ามันไปทำไมมึงไม่เคาะก่อน 555

เพื่อนผู้หญิงเห็นนี่โครตอายเลยนะ ถึงจะไม่เห็นตอนกำลังชักก็ตาม

• Like 2

3 minutes ago, peak said:

เพื่อนผู้หญิงเห็นนี่โครตอายเลยนะ ถึงจะไม่เห็นตอนกำลังชักก็ตาม

ก็ดีอย่างตรงมันไม่พูดอะครับ เราก็อายมันก็คงอายเหมือนกัน 555 ทำตัวปกติลืมๆมันไป แต่ถ้ามันแซวคงจะอายมากแน่ๆ 

ประสบการณ์โดนเห็นตอนชักนี่ไม่มีตรงๆครับ  มีแต่โดนจับได้ตอนสมัยฝึกงาน  ได้เช่าห้องพักกับเพื่อน 3  คน  แต่วันนึงหลังอาบน้ำเสร็จเพื่อนเข้าต่อมันก็มาถามมึงว่าวในห้องน้ำเหรอ  (ซึ่งมันก็จริง)   555

• Haha 1

4 minutes ago, peak said:

ถ้าเป็นการ์ตูนญี่ปุ่นคงมีอะไรดีๆต่อไป แบบไม่ต้องทำเองก็เป็นไปได้

Just now, AWB said:

ก็ดีอย่างตรงมันไม่พูดอะครับ เราก็อายมันก็คงอายเหมือนกัน 555 ทำตัวปกติลืมๆมันไป แต่ถ้ามันแซวคงจะอายมากแน่ๆ 

ไม่พูดกับเราแต่เอาไปเมาท์ให้เพื่อนคนอื่นฟังก็อายอยู่นะ55

• Haha 1

1 minute ago, JPK said:

ประสบการณ์โดนเห็นตอนชักนี่ไม่มีตรงๆครับ  มีแต่โดนจับได้ตอนสมัยฝึกงาน  ได้เช่าห้องพักกับเพื่อน 3  คน  แต่วันนึงหลังอาบน้ำเสร็จเพื่อนเข้าต่อมันก็มาถามมึงว่าวในห้องน้ำเหรอ  (ซึ่งมันก็จริง)   555

ได้กลิ่นล่ะมั้ง55

• Sad 1

2 minutes ago, Man7 said:

ถ้าเป็นการ์ตูนญี่ปุ่นคงมีอะไรดีๆต่อไป แบบไม่ต้องทำเองก็เป็นไปได้

แล้วมันคืออะไรล่ะ55

1 minute ago, peak said:

ไม่พูดกับเราแต่เอาไปเมาท์ให้เพื่อนคนอื่นฟังก็อายอยู่นะ55

ไม่เป็นไรครับผมไม่ได้ยิน ถ้าได้ยินก็คงอายมาก 555

• Like 1