Jump to content

Recommended Posts

ไม่รู้จะสอบถามได้ไหม มีใครขริบแล้วคิดถึงตอนไม่ขริบบ้างครับ ประสบการณ์เป็นไงบ้าง

ส่วนผม ขริบเรียบร้อยแล้ว ก่อนขริบเพราะดูแลอยาก หนังยาว ชตอ.ได้ปกติไม่ต้องพึ่งน้ำมันหรือโลชั่น พอขริบดูดีขึ้น ดูแลง่าย แต่ชตอ.นานและไม่ค่อยเสียวเหมือนก่อน ต้องใช้น้ำมันหรือโลชั่นจะเสียวมากๆ บางทีก็คิดถึงหนัง เพราะปกติไม่เคยซื้อโลชั่นเลยปัจจุบันซื้อขวดพกพามาใช้ 555

• Like 2

5 minutes ago, patricww said:

ไม่รู้จะสอบถามได้ไหม มีใครขริบแล้วคิดถึงตอนไม่ขริบบ้างครับ ประสบการณ์เป็นไงบ้าง

ส่วนผม ขริบเรียบร้อยแล้ว ก่อนขริบเพราะดูแลอยาก หนังยาว ชตอ.ได้ปกติไม่ต้องพึ่งน้ำมันหรือโลชั่น พอขริบดูดีขึ้น ดูแลง่าย แต่ชตอ.นานและไม่ค่อยเสียวเหมือนก่อน ต้องใช้น้ำมันหรือโลชั่นจะเสียวมากๆ บางทีก็คิดถึงหนัง เพราะปกติไม่เคยซื้อโลชั่นเลยปัจจุบันซื้อขวดพกพามาใช้ 555

เพิ่งจะขริบไปคับ

ยังไม่ได้ชตอ.เลยครับ

จะเป็นยังไงเน้อ555

ไม่คิดถึงครับ 5555

สะอาดมาก ๆ ส่วนตัวผมเอง เวลาช่วยตัวเองยังเสียวเหมือนเดิมนะครับ ดีกว่าเดิมด้วยคือไม่มีหนังมาเสียดสีหัว เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยใช้เจลแล้วฮะ ขี้เกียจล้าง แต่ถึงไม่ใช้เจลก็ยังเสียวดีนะครับ 

• Like 1

ผมฟังคนใกล้ชิดเล่า เท่าที่บอกคือคล้ายๆกันนะครับว่าตอนแรกๆจะรู้สึกเสียวน้อยลงแต่สักพักนึงจะเหมือนเดิมหลังจากเข้าที่แล้วครับ 

ส่วนการช่วยตัวเอง เห็นว่าก็ยังทำแบบเก่าคือกำแล้วรูดขึ้นลง รูดหนังอวัยวะเข้าๆออกๆเหมือนเดิม ไม่ได้เปลี่ยนวิธีครับ

• Like 1

อันนี้ตอบแล้วเหมือนจะกวนนะครับ (แต่ไม่มีเจตนานะครับผม) คือผมขริบแต่เกิดเลย แต่ก็ไม่เคยมีความคิดที่จะอยากมีหนังเหมือนเพื่อน หรือคนอื่น ๆ เลยนะครับ คือจู๋เรามันเป็นแบบนี้ ขริบแบบนี้ก็ดีอยู่แล้ว ก็ชอบใจดี

ติดอยู่ที่ว่าสีมันเข้มเหลือเกิน ละก็ไฝฝ้าด่างดำเริ่มมาตามอายุงาน นี่คือเซ็งครับ แต่โดยรวมแล้วนี่คือ ไม่มีคิดอยากจะไปมีหนังเลยครับ

• Like 1

ก็คนละแบบครับ ตอนมีหนังก็มีอะไรช่วยให้ดึงขึ้นลงได้ แต่พอไม่มีก็กำหลวมแทนให้สามารถรูดขึ้นลงแบบไม่ใช้เจล

ความเสียวผมว่าเหมือนเดิมครับ แต่ที่ต่างเรื่องความไวของหัวมากกว่าหลังขริบผิวบริเวณหัวด้านขึ้น ก็ดีไปอีกแบบ

แต่ที่รู้สึกไม่ค่อยชอบคือสีมันคล้ำไม่อมชมพู แต่ก็แลกด้วยความสบายไม่ต้องร่นอีก มันแลกกันได้ปะเนี่ย 555

ถ้าอยากได้กลับคืนคงเป็นความชมพูมากกว่า แต่คงยากละ 555 เรื่องอื่น ok นะ

ใครยังไม่ทำลองตัดสินใจดู ทุกคนคิดเหมือนหรือต่างได้หมดครับ เพราะทั้งหมดย่อมมีทั้งดีและไม่ดี ชอบและไม่ชอบครับ

• Like 1

ซ้ำครับ ขออนุญาติลบครับผม

Edited by Mister1
ซ้ำครับ ขออนุญาติลบครับผม

2 hours ago, KTTK said:

ก็คนละแบบครับ ตอนมีหนังก็มีอะไรช่วยให้ดึงขึ้นลงได้ แต่พอไม่มีก็กำหลวมแทนให้สามารถรูดขึ้นลงแบบไม่ใช้เจล

ความเสียวผมว่าเหมือนเดิมครับ แต่ที่ต่างเรื่องความไวของหัวมากกว่าหลังขริบผิวบริเวณหัวด้านขึ้น ก็ดีไปอีกแบบ

แต่ที่รู้สึกไม่ค่อยชอบคือสีมันคล้ำไม่อมชมพู แต่ก็แลกด้วยความสบายไม่ต้องร่นอีก มันแลกกันได้ปะเนี่ย 555

ถ้าอยากได้กลับคืนคงเป็นความชมพูมากกว่า แต่คงยากละ 555 เรื่องอื่น ok นะ

ใครยังไม่ทำลองตัดสินใจดู ทุกคนคิดเหมือนหรือต่างได้หมดครับ เพราะทั้งหมดย่อมมีทั้งดีและไม่ดี ชอบและไม่ชอบครับ

เหมือนบางคนเล่าว่าถึงขริบไปแล้วตอนเล่นว่าวก็ยังใช้หนังชักขึ้นลงด้วยได้ครับแต่อาจจะตึงกว่าเดิม ฝืดๆบ้างแต่พอนานไปก็เข้าที่เข้าทางครับ

• Like 2

5 minutes ago, Mister1 said:

เหมือนบางคนเล่าว่าถึงขริบไปแล้วตอนเล่นว่าวก็ยังใช้หนังชักขึ้นลงด้วยได้ครับแต่อาจจะตึงกว่าเดิม ฝืดๆบ้างแต่พอนานไปก็เข้าที่เข้าทางครับ

ไปจัดเลยครับ

• Like 1

ตอนขริบที่บางกะปิ ขณะที่หมอเย็บจวนจะเสร็จผมก็สะลึมสะลือยาชา หมอคีบหนังในถาดถามว่า เอาไว้เป็นที่ระลึกไหม? เดี๋ยวใส่ถุงให้ เผื่อคิดถึง ฮ่าาาาาาาา แต่ไม่ได้เอากลับมานะครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
  • Like 1

ผมคิดบ้างเล็กน้อย. แต่ไม่มีหนังดูสะอาดดี

• Like 1

แอบคิดถึงเล็กน้อย อยู่กันมาหลายปี แต่พอเอาออกไป รู้สึกน้องชายหล่อขึ้น เสียวขึ้น และไวต่อความรู้สึกยิ่งเวลาช่วยตัวเอง มันขึ้นกว่าเดิมครับ ที่สำคัญสำหรับผม ผมรู้สึกว่ามันดูมีความเป็นแมนมากขึ้นครับ

• Love 1

ไม่คิดถึงเลยคับ เพราะผม ชตอ ได้ตามปกติ ที่น่าเสียดายคือ ผมน่าจะขริบเร็วกว่านี้ เช่นตอนเด็ก สีจะได้กลมกลืนกันคับ ขริบตอนโต สีออกทูโทนเลยคับ

• Love 1

คิดถึงตอนช่วยตัวเองครับ ผมชอบ feel ตอนยังไม่ขริบมากกว่า มีหนังหุ้มให้เสียดสี แต่โดยรวมแล้วชอบตอนขริบมากกว่า รักษาความสะอาดง่าย ไม่มีปัญหาผิวปริเวลาเสียดสีมากๆ

• Like 1

ไม่เคยคิดถึงเลย เพราะมีหนังหุ้ม มันมีกลิ่นเหม็นครับ พอขริบแล้วถึงได้คิดว่าเก็บไว้ทำไม