Jump to content

Recommended Posts

มีใครเปนบ้างครับ เวลาถ้าใส่กกนแบบตัวเล้กๆรัดๆ ขนานน้องชายจะหดมากกว่าปกติ แต่ถ้าใส่กกนหลวมๆไม่แน่นมากน้องชายจะมีขนานตอนหดใหญกว่า มันเปนเพราะโดนรัด หรือผมผิดปกติคับ

• Like 2

เป็นเพราะโดนรัดครับ. แต่ความจริงไม่ได้หดหรอก ตอนรัดเป็นขนาดปกติ แต่ถ้าใส่ กกน หลวม มันได้ผ่อนคลาย เลือดไหลเวียนดี มันก็เลยดูเหมือนใหญ่กว่า

• Like 5

เวลาใส่ กกน คับไปของผมจะไม่สบายตัวครับ ปวดๆจุกแบบหน่วงๆตรงถุงอัณฑะและท่อนลำก็อึดอัดเหมือนเลือดลมไม่เดิน 

ส่วนขนาด ถ้าเวลาอากาศเย็นจัดนี่จะหดลงครับ ทั้งองคชาติและอัณฑะ เช่น อย่างไปลงทะเลตอนเช้ามืด หรือ ตื่นออกมาวิ่งจ๊อกกิ้งในวันที่หนาวมากครับ 

• Like 3

39 minutes ago, Kenolip said:

เป็นเพราะโดนรัดครับ. แต่ความจริงไม่ได้หดหรอก ตอนรัดเป็นขนาดปกติ แต่ถ้าใส่ กกน หลวม มันได้ผ่อนคลาย เลือดไหลเวียนดี มันก็เลยดูเหมือนใหญ่กว่า

ผมคิดว่าผมเปนไปคนเดียวสะอีกขอบคุนครับ

• Like 2

16 minutes ago, Mister1 said:

เวลาใส่ กกน คับไปของผมจะไม่สบายตัวครับ ปวดๆจุกแบบหน่วงๆตรงถุงอัณฑะและท่อนลำก็อึดอัดเหมือนเลือดลมไม่เดิน 

ส่วนขนาด ถ้าเวลาอากาศเย็นจัดนี่จะหดลงครับ ทั้งองคชาติและอัณฑะ เช่น อย่างไปลงทะเลตอนเช้ามืด หรือ ตื่นออกมาวิ่งจ๊อกกิ้งในวันที่หนาวมากครับ 

ยิ่งถ้าเปิดรุดหัวไว้ด้วยแล้วใส่รัดๆยิ่งหดเบยครับอิอิ

• Like 3

น้องชายเรา ยืดได้  หดได้  ลองสังเกตุดูตอนอากาศหนาวมากๆๆๆ หดยังกะของเด็ก   เเต่ตอนหน้าร้อนนี่ ปกติ  เวลามีอารมณ์เบ่งบานขยายเต็มที  

• Like 2

1 minute ago, pasasin said:

น้องชายเรา ยืดได้  หดได้  ลองสังเกตุดูตอนอากาศหนาวมากๆๆๆ หดยังกะของเด็ก   เเต่ตอนหน้าร้อนนี่ ปกติ  เวลามีอารมณ์เบ่งบานขยายเต็มที  

ของผมตอนหนาวนี้หดไปถึงไข่เลยครับหาแทบไม่เจอ อิอิ 

• Like 2

1 minute ago, Smithza said:

ของผมตอนหนาวนี้หดไปถึงไข่เลยครับหาแทบไม่เจอ อิอิ 

หนาวมากๆๆอาบน้ำตอนเช้า ต้องคลำกันนานหน่อยกว่าจะยอม ขยายตัว 55555

• Like 2

เป็นเหมือนกันครับ แน่นก็เล็กอึดอัด พอเปลี่ยนตอนอยู่บ้านก็คลายตัวครับ

• Like 2

1 minute ago, KTTK said:

เป็นเหมือนกันครับ แน่นก็เล็กอึดอัด พอเปลี่ยนตอนอยู่บ้านก็คลายตัวครับ

มันมารวมกันเปนก้อนๆเล้กๆยังไงไม่รุ้ 5555

• Like 2

4 minutes ago, pasasin said:

หนาวมากๆๆอาบน้ำตอนเช้า ต้องคลำกันนานหน่อยกว่าจะยอม ขยายตัว 55555

ของผมหาไม่เจอครับถ้าแบบนั้น555

• Like 1

มันมารวมกันเปนก้อนๆเล้กๆยังไงไม่รุ้ 5555

ใช้คำว่าก่้้อนนเลยหรอ 555

1 hour ago, Nutts said:

เป็นนะ

ขอบคุนครับ ดีใจคิดว่าผมเปนคนเดียวสะอีก 

1 hour ago, KTTK said:

ใช้คำว่าก่้้อนนเลยหรอ 555

ก้อนครับ55 เหนละจะตกใจครับ

6 minutes ago, Smithza said:

ก้อนครับ55 เหนละจะตกใจครับ

ผมว่าจริงครับ

คงเหมือนฟองน้ำละมั่ง....ถูกกำแน่นก็ขนาดเล็กลง พอปล่อยมือก็กลับมาเท่าเดิม

• Like 2

ถ้ากกน.เราเล็กเกินไป จู๋เรามันก็เหมือนถูกเบียดเสียดกันอยู่ในนั้นน่ะครับ ก็ทำให้มันดูเล็กลงได้นะครับ ทางที่ดีก็เปลี่ยนกกน.ให้มันพอดีมากขึ้น หรือเปลี่ยนให้ไม่เล็กเกินไปก็จะช่วยได้มากนะครับ อย่างน้อยก็จะช่วยในเรื่องของการระบายอากาศที่จะดีขึ้นด้วยล่ะครับ

ถ้าหากว่าจู๋เราถูกเก็บกดเอาไว้นาน ๆ ก็จะสามารถลดขนาดลงได้จริงนะครับ แต่นั่นคือต้องอยู่แบบคับแคบกันเป็นเวลาหลายเดือน หรือเป็นปีเลยครับ มันถึงจะค่อย ๆ ลดขนาดลงไป เป็นเพราะว่าไม่มีเลือดและออกซิเจนไปหล่อเลี้ยงเนื้อเยื่อฟองน้ำภายในจู๋มากเพียงพอครับ ขนาดมันก็หดลงไปได้

• Like 1
  • Wow 1

ใส่กางเกงในตัวเล็กๆจะรู้สึกจุกๆตรงไข่ 

• Like 3

5 hours ago, INDA said:

คงเหมือนฟองน้ำละมั่ง....ถูกกำแน่นก็ขนาดเล็กลง พอปล่อยมือก็กลับมาเท่าเดิม

วันนี้ผมเลยใส่ตัวหลวมๆมาเลยครับอิอิ

• Like 2

3 hours ago, TNP said:

ถ้ากกน.เราเล็กเกินไป จู๋เรามันก็เหมือนถูกเบียดเสียดกันอยู่ในนั้นน่ะครับ ก็ทำให้มันดูเล็กลงได้นะครับ ทางที่ดีก็เปลี่ยนกกน.ให้มันพอดีมากขึ้น หรือเปลี่ยนให้ไม่เล็กเกินไปก็จะช่วยได้มากนะครับ อย่างน้อยก็จะช่วยในเรื่องของการระบายอากาศที่จะดีขึ้นด้วยล่ะครับ

ถ้าหากว่าจู๋เราถูกเก็บกดเอาไว้นาน ๆ ก็จะสามารถลดขนาดลงได้จริงนะครับ แต่นั่นคือต้องอยู่แบบคับแคบกันเป็นเวลาหลายเดือน หรือเป็นปีเลยครับ มันถึงจะค่อย ๆ ลดขนาดลงไป เป็นเพราะว่าไม่มีเลือดและออกซิเจนไปหล่อเลี้ยงเนื้อเยื่อฟองน้ำภายในจู๋มากเพียงพอครับ ขนาดมันก็หดลงไปได้

ขอบคุนมากครับสำหรับข้อมุล

3 hours ago, peak said:

ใส่กางเกงในตัวเล็กๆจะรู้สึกจุกๆตรงไข่ 

ต้องเปลี่ยนเปนไม่ใส่ไปเลบครับอือิ

ต้องเปลี่ยนเปนไม่ใส่ไปเลบครับอือิ

ตอนอยู่กับแฟนไม่ใส่อะไรเลยครับ55

• Love 1

ผมหละอยากให้มันเล็กตามเลย

ใด้ใส่สบายๆ

• Haha 1

On 13/3/2561 at 10:47 PM, Mister1 said:

ปัญหาเดียวกันกับผมเลยครับเวลาใส่กางเกงหรือกางเกงในรัด มันจะปวดจุกหน่วงๆที่ไข่

• Like 1

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy