Jump to content
Ekkalak

การช่วยตนเองในตอนดึก

Recommended Posts

ก็เลือกเอาครับ ถ้าเสร็จใส่ตัวก็เอาทิชชู่เช็ดให้เรียบร้อย หรืออีกทีนึงก็เสร็จใส่มืออีกข้าง แล้วก็ไปล้างมือทีเดียวจบครับ

3 hours ago, CMSH said:

เพื่อนไม่กล้าไปบ้าน กลัวลื่น

อะไีรจะขนาดนั้น

• Haha 1

ไม่เคยปล่อยไว้ครับ อย่างน้อยๆ ต้องเช็ดทำความสะอาดครับ ปล่อยไว้ มันจะเลอะเทอะ ทั้งกางเกง และผ้าปูที่นอน หมอนข้างด้วยครับ 

ไม่ปล่อย หาทิชชูเช็ดให้เรียบร้อย แล้วค่อยนอน ไม่นั้นรู้สึกเหนียวๆ แฉะๆ แปลกๆ 5555+

• Like 1

คนที่ไม่เช็ดนี้หมายถึงว่า. แตกปุ๊ปก็นอนทับน้ำไปแบบนั้นเลยเหรอครับ? OMG

• Wow 1

ผมทำตามความเห็นนี้ครับ จากนั้นผมก็ไม่จำเป็นต้องเช็ดหรือล้างมานานแล้ว เสร็จปุ๊บ หาวปั๊บ และหลับเลยครับ

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

• Like 1

20 hours ago, thismy said:

เปนคนนอนแก้ผ้าหมด เวลาเสร็จก้อเสร็จบนตัว ก็เอาทิชชู่เช็ดออก  นอกจากบางชอตที่พุ่งเลยตัว โดนหน้าโดนหัว เล็งพลาดพุ่งลงที่นอนผ้าห่ม ก็เปิดไฟเช็ด เคยมีพุ่งเข้าปากก็ได้ไปอาบน้ำแปรงฟันใหม่ก็มี // เอาอะไรมากั้นมารองมาปิด มันดูไม่ได้ฟิล ^^ 

ทำไมพุ่งดีจังครับ

3 hours ago, Mac024 said:

ทำไมพุ่งดีจังครับ

มันก้อไม่ทุกครั้งนะคับ เป็นบ้างบางครั้ง ^^ 

ปกติจะมีผ้าขนหนูไว้สำหรับรับน้ำโดยเฉพาะครับ 55555 มีครั้งแรกนึงแตกใส่หมอน

คิดว่าไม่เป็นไรหรอกๆจนเลยเถิดมานานมาก เป็นคราบเต็มหมอน ใช้ไม่ได้เลยครับ

4 hours ago, Sasa said:

ปกติจะมีผ้าขนหนูไว้สำหรับรับน้ำโดยเฉพาะครับ 55555 มีครั้งแรกนึงแตกใส่หมอน

คิดว่าไม่เป็นไรหรอกๆจนเลยเถิดมานานมาก เป็นคราบเต็มหมอน ใช้ไม่ได้เลยครับ

แสดงว่าพุ่งมาก55 อยากพุ่งแรงๆบ้าง

• Like 1

22 hours ago, CMSH said:

เวลาขี้เกียจก็ทำแบบนั้น
แฟนมารื้อตะกร้า โดนด่าทุกที

ด่าๆๆๆๆ 

แล้วจบด้วยประโยคคำถาม "ทำไมไม่ให้ชั้นช่วย?"

และประโยคคำสั่ง "ที่หลังห้ามทำอย่างนี้อีก ให้เอามาลงที่ชั้น" 

12 hours ago, Aya said:

ผมทำตามความเห็นนี้ครับ จากนั้นผมก็ไม่จำเป็นต้องเช็ดหรือล้างมานานแล้ว เสร็จปุ๊บ หาวปั๊บ และหลับเลยครับ

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

แล้วแนบบนี้ เรียกว่า "เสร็จ" หรือเปล่าครับ มีความเสียวซ่าน จากการถึงจุดสุดยอดเปล่าครับ 

32 minutes ago, a-non said:

แล้วแนบบนี้ เรียกว่า "เสร็จ" หรือเปล่าครับ มีความเสียวซ่าน จากการถึงจุดสุดยอดเปล่าครับ 

เสร็จครับ ผมเคยฝึกด้วยการกด แต่กลั้นไม่อยู่
ก็เลยฝึกแบบกลั้นเอง มันก็เสร็จนะ ค.กระดกหงึกๆ เหมือนน้ำแตกเลย
แต่ไม่มีน้ำออกมา ไม่แฉะ ไม่หมดแรง

36 minutes ago, a-non said:

ด่าๆๆๆๆ 

แล้วจบด้วยประโยคคำถาม "ทำไมไม่ให้ชั้นช่วย?"

และประโยคคำสั่ง "ที่หลังห้ามทำอย่างนี้อีก ให้เอามาลงที่ชั้น" 

เหมือนรู้

20 hours ago, Akatsuki said:

คนที่ไม่เช็ดนี้หมายถึงว่า. แตกปุ๊ปก็นอนทับน้ำไปแบบนั้นเลยเหรอครับ? OMG

ใช่ๆ ของผมแตกใส่หน้าท้อง (ดึงเสื้อขึ้น) จากนั้นก้ดึงเสื้อมาปิดทับไว้ ละนอนเลย เสื้อก็ซับหมดคับ

• Haha 1

On 5/16/2018 at 3:10 PM, TNP said:

ก็เลือกเอาครับ ถ้าเสร็จใส่ตัวก็เอาทิชชู่เช็ดให้เรียบร้อย หรืออีกทีนึงก็เสร็จใส่มืออีกข้าง แล้วก็ไปล้างมือทีเดียวจบครับ

เคย พยายามแตกใส่มือ แต่ทำไม่ได้คับ ค ผมชี้ขึ้นทบังคับทิศทางลำบาก

• Like 1

คนที่แตกแล้วนอนต่อได้ เขาน้ำน้อยป่าวครับ  เพราะบางคน 7วันทีนี้ น้ำไม่ใช่น้อยๆเลยนะ

• Like 1
  • Haha 1

ผมจะใส่ทิชชู่ครับจะได้ไม่เลอะตัว

• Like 1

18 hours ago, a-non said:

เสร็จครับ แต่ไม่มีน้ำออกมา เหมือนที่เคยเป็นสมัยเด็กๆ ครับ

เสร็จจะปวดฉี่เลยล้างต่อเลย

• Haha 1

ช่วยตัวเองก่อนนอน ละปวดจู๋ แบบเหมือนจะฉี่แต่ฉี่ไม่ออก ใครเป็นมั่งครับ

• Like 1

ยังงัยก็ต้องใช้ทิชชูเช็ดให้แห้ง โยนไว้ข้างเตียงเช้าค่อยเก็บ 55

• Haha 2

แตกใสี่ทิชชู่ครับ ไม่ต้องเช็ด เสร็จกิจก็วางไว้ข้างเตียงแล้วนอนได้เลย

• Haha 1

ถ้าไม่เผลอหลับไปก่อน ก็เช็ดล้างเรียบร้อยครับ

• Like 1

ยังแปลกใจคนที่ตอบว่าแตกใส่ตัว แต่ไม่ล้าง นอนเลย แล้วห่มผ้าอะไรยังไงกันครับ 

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy