Jump to content
งดให้บริการเว็บไซต์ผ่านแอปพลิเคชั่น Tapatalk ชั่วคราว Read more... ×
  • 0
ROME1

ทำไงให้น้องชาย ไม่ดำปื้นๆ

Question

Spoiler

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

ทำไมน้องชายผมสีมันคล้ำตรงกลาง แต่ตรงโคนมันขาว เกิดจากอะไรหรอครับ และจะมีทางไหนไหมครับที่จะให้มันขาวเสมอกัน และสีมันคล้ำกว่าสีผมพอสมควร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• Wow 1

Recommended Posts

• 0

ไม่คล้ำนะครับ ขาวกว่าของผมอีก อาจจะเพราะผิวหนังบริเวณนี้มันมีการยืดขยายได้ทำให้คล้ำกว่าบริเวณอื่นได้ครับครับ คล้ายๆหัวเข่าหรือข้อศอกเรา

• Like 2

• 0
3 minutes ago, Demanmie said:

ไม่คล้ำนะครับ ขาวกว่าของผมอีก อาจจะเพราะผิวหนังบริเวณนี้มันมีการยืดขยายได้ทำให้คล้ำกว่าบริเวณอื่นได้ครับครับ คล้ายๆหัวเข่าหรือข้อศอกเรา

ขอบคุณครับ มันดำๆด่างๆ แบบไม่เท่ากันกลัวผญเค้าจะรังเกียจ

• 0

อาจเกิดการเสียดสีบ่อยครับเลยดำ

งดการเสียดสีดูเผื่อสีผิวจะเสมอกันครับ:)

• 0

หนังมันร่นขากส่วนหัวเข้ามา เลยทำให้บริเวณที่หนังเยอดูคล้ำ

• 0
1 hour ago, ROME1 said:

ขอบคุณครับ มันดำๆด่างๆ แบบไม่เท่ากันกลัวผญเค้าจะรังเกียจ

ผมว่าผญ.ไม่รังเกียจหรอก แค่เห็นขนาดแล้วผญ.ก็น่าจะชอบแล้วนะผมว่า 

• Like 2

• 0

ปกติครับ

ไม่ได้คล้ำอะไร ผมคล้ำกว่านี้อีก ไม่เห็นมีปัญหากับสาวเลย 

• 0

สีมันไม่เท่ากันอยู่แล้วครับ
ขอบคุณก็ดูสะอาด สีสวยดีแล้ว ออกขาวด้วยซ้ำ
ส่วงที่สีออกชมพูนั่นเป็นส่วนหนังหุ้มปลาย มันไม่ได้ถูกเสียดสี มันก็เลยไม่คล้ำครับ
ใช้งานไปเรื่อยๆ เดี๋ยวสีมันก็จะดำขึ้น แสดงถึงประสบกามโชกโชน 5555

• 0

ผมดำกว่าของคุณอีกสบายใจได้เลยแบบนี้ 555

• Wow 1

• 0

ตรงแถบดำๆ นั่นคือบริเวณหนังหุ้มปลายที่อยู่ปลายสุดตอนหดตัว มันจะเป็นส่วนที่เสียดสีกับสิ่งต่างๆ มากที่สุดครับ

• 0
2 hours ago, CMSH said:

สีมันไม่เท่ากันอยู่แล้วครับ
ขอบคุณก็ดูสะอาด สีสวยดีแล้ว ออกขาวด้วยซ้ำ
ส่วงที่สีออกชมพูนั่นเป็นส่วนหนังหุ้มปลาย มันไม่ได้ถูกเสียดสี มันก็เลยไม่คล้ำครับ
ใช้งานไปเรื่อยๆ เดี๋ยวสีมันก็จะดำขึ้น แสดงถึงประสบกามโชกโชน 5555

คือเค้าอยากให้ขาวเสมอกันทั้งลำหนะครับ ไม่ใช่คล้ำเสมอทั้งลำ 555 แซวเล่นครับ

• 0

คล้ำเพราะคงเสียดสีเยอะละมั้งครับ ของนายยาวมากด้วย เวลาชักก็กำแค่ตรงลำ เลยคล้ำแค่ตรงนั้น แต่สีหัวสวยมากครับ สีแบบนี้ ขนาดแบบนี้ ไม่มีใครเกลียดหรอกครับ555

• 0

สีคล้ำกันหมดอะ ผมก็คล้ำเพระชาวเอเชียส่วนใหญ่จะแบบนี้แหล 555

• Wow 1

• 0
42 minutes ago, a-non said:

คือเค้าอยากให้ขาวเสมอกันทั้งลำหนะครับ ไม่ใช่คล้ำเสมอทั้งลำ 555 แซวเล่นครับ

อยากให้ขาวเสมอกันทั้งลำเหมือนกันครับ
แต่ดูจากสถิติการใช้งานของตัวเองก็รู้เลยว่าหมดหวัง 5555

• 0

อยากให้คุณ ROME1 วัดขนาดอวัยวะเพศ ส่งข้อมูลให้คุณหมอผู้ดูแลบอร์ดเก็บสถิติ ความยาว/วัดรอบ ในห้อง ขนาดเรื่องสำคัญคู่ผู้ชาย ครับ 

ขอบคุณครับ

• 0
1 hour ago, CMSH said:

อยากให้ขาวเสมอกันทั้งลำเหมือนกันครับ
แต่ดูจากสถิติการใช้งานของตัวเองก็รู้เลยว่าหมดหวัง 5555

ต้องใช้คำว่า สมบุกสมบัน ใช่เปล่าครับ

• 0
14 minutes ago, a-non said:

ต้องใช้คำว่า สมบุกสมบัน ใช่เปล่าครับ

ใช้คำว่า ใช้งานสม่ำเสมอดีกว่าครับ
คำว่าสมบุกสมบันใช้ได้บางเวลา 😏

• 0

แก้ไขเรื่องสีตรงนี้ไม่ได้ล่ะครับ เพราะว่ามันเป็นไปตามกลไกตามธรรมชาติของร่างกายนะครับ

คือพอเราเข้าสู่ช่วงวัยรุ่น ฮอร์โมนเพศก็จะทำงานครับ ทีนี้ส่วนหนึ่งที่ฮอร์โมนเพศไปทำให้เปลี่ยนแปลงมันก็คือจู๋ของเราครับ ขนาดก็มีการเปลี่ยน ความหนาของผิวหนังก็มีการเปลี่ยนเพื่อที่จะได้รองรับการยืดหดขยายขนาดได้ และก็รองรับการเสียดสีที่จะเกิดขึ้นจากการร่วมเพศได้ ดังนั้นสีของจู๋และไข่ของเราก็จะมีการเปลี่ยนแปลงไปตามธรรมชาติจากตรงนี้นี่ล่ะครับ

• 0

อ่อครับ ผมแค่งงว่าตรงโคนมันขาวจั้ว หรือว่ามันไม่ค่อยเสียดสี หรือตอนใช้งานผมไม่ค่อยอัดติดโคน มันเลยดำเป็นปล้องๆ

• 0
4 minutes ago, ROME1 said:

อ่อครับ ผมแค่งงว่าตรงโคนมันขาวจั้ว หรือว่ามันไม่ค่อยเสียดสี หรือตอนใช้งานผมไม่ค่อยอัดติดโคน มันเลยดำเป็นปล้องๆ

ไม่เกี่ยวครับ

• 0

ถ้าแบบนายดำ ก้มดูของตัวเองแล้วปวดใจ 5555

• 0

แบบนี้ไม่ดำครับ ผมดำกว่า 555

• 0

นี่ไม่ดำเลยนะคับของผมเข้มกว่านี่เยอะ แบบนางนี่สาววิ่งเข้าใส่เลย ทั้งขาว สะอาด

• 0

ผมว่าไม่คล้ำนะครับ ดูจากผิวตัวและสีผิวของน้อวชายนาย ไม่ได้ต่างกันมากนะครับไม่ต้อวกังวลครับ

• 0

อันนี้เรียกว่าขาวได้เลยนะครับ ฮา

• 0

เบาใจไปเยอะครับ