Jump to content
KTTK

ใครมีดาราหนังโป๊ชายและหญิงในดวงใจ

Recommended Posts

3 hours ago, QBKK said:

ชอบนมใหญ่ๆ อวบๆ ครับ

นมใหญ่ๆก็ชอบนะ แต่ขอที่ไม่ยาน หัวนมไม่คล้ำด้วยนะ 55

• Like 2
  • Love 1
  • Haha 1

9 hours ago, peak said:

นมใหญ่ๆก็ชอบนะ แต่ขอที่ไม่ยาน หัวนมไม่คล้ำด้วยนะ 55

เดี๋ยวนี้ถ้าใหญ่แบบไม่ยานก็เสริมนมหมดครับ ลักษณะแบบชมน้ำซุปข้าวมันไก่หมดครับ

On 7/1/2018 at 12:09 PM, KTTK said:

ขาวๆและแน่นๆด้วยปะ 555 มีในดวงใจไหม

หืมมม ใช่เลยครับ 5555

• Wow 1

2 hours ago, QBKK said:

หืมมม ใช่เลยครับ 5555

ขอภาพปลากรอบ

• Like 1

Posted (edited)
On 7/1/2018 at 9:22 AM, QBKK said:

ชอบนมใหญ่ๆ อวบๆ ครับ

น่าจะพอได้นะครับ เป็นสาวญี่ปุ่นที่ไม่ค่อยโวยวาย 55

Edited by wana

ไม่เลือกคนครับ

Spoiler

เลือกที่นางเอกหัวนมไม่ดำ

On 6/23/2018 at 5:05 PM, rabitfoit said:

1994 ยุคนั้น

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

ตอนนีผม18เคยดูตอน15-16 เสียเลือดเนื้อเลย ชอบเนื้อเรื่องมาก5555555555//ความลับแตกทาร์ซานเอาสากมาทำไม

On 6/24/2018 at 12:13 PM, tatumkung said:

ผม ชอบ AV ญี่ปุ่น 

ชอบที่ไม่เซนเซอร์อ่ะครับ ส่วนใหญ่ชอบที่สอดใส่ครีมข้างใน555

• Like 2

4 hours ago, Kokolnw said:

ชอบที่ไม่เซนเซอร์อ่ะครับ ส่วนใหญ่ชอบที่สอดใส่ครีมข้างใน555

ญี่ปุ่นส่วนใหญ่จะcenser ครับ

28 minutes ago, KTTK said:

ไม่ชอบหนังAVญี่ปุ่นอย่างหนึ่งก็คือการเซ็นเซอร์นี่แหละ

• Like 2

6 minutes ago, peak said:

ไม่ชอบหนังAVญี่ปุ่นอย่างหนึ่งก็คือการเซ็นเซอร์นี่แหละ

เห็นด้วยกับข้อนี้ครับ

เพิ่มเติมคือเสียงร้องเกินจริงไปหนอ่ย

• Like 1

4 hours ago, KTTK said:

ผมมีแต่ไม่เซนเซอร์ครับ ที่ดูนะครับ(คลิปที่ดีจริงภาพชัดจะไม่มีการร้องเกินจริง เวลาซูมHDมาไม่ว่าจะเข้าออก555)

• Like 2

ญี่ปุ่นที่เซนเซอร์เป็นเพราะว่ากฎหมายเขาระบุไว้น่ะครับ ส่วนที่ไม่เซ็นเซอร์เป็นหนังญี่ปุ่นที่ส่งออกครับ ไม่ได้ทำเพื่อขายในประเทศ

• Like 1

20 hours ago, TNP said:

ญี่ปุ่นที่เซนเซอร์เป็นเพราะว่ากฎหมายเขาระบุไว้น่ะครับ ส่วนที่ไม่เซ็นเซอร์เป็นหนังญี่ปุ่นที่ส่งออกครับ ไม่ได้ทำเพื่อขายในประเทศ

ประเทศเขาถือว่าเปิดกว้างดีนะครับ เพราะตอนไปเที่ยว มีร้านแบบที่เดินเข้าไปได้แบบไม่อายเลย 555

@KTTK เคยอ่านบทความครับ เขาบอกว่ามันเริ่มมาจาก Pink Film ที่เริ่มสร้างสมัยหลังสงครามโลก เรียกว่าเป็นหนังเรทR คือมีเนื้อเรื่อง มีนักแสดง มีตัวละคร เป็นภาพยนต์ปกตินี่ล่ะ เพียงแต่ว่าจะมีฉากโป๊เปลือยมากมาย และก็ค่อย ๆ พัฒนามาเป็นธุรกิจอุตสาหกรรมหนังผู้ใหญ่แบบปัจจุบันนี้อ่ะครับ

• Like 1

6 hours ago, TNP said:

@KTTK เคยอ่านบทความครับ เขาบอกว่ามันเริ่มมาจาก Pink Film ที่เริ่มสร้างสมัยหลังสงครามโลก เรียกว่าเป็นหนังเรทR คือมีเนื้อเรื่อง มีนักแสดง มีตัวละคร เป็นภาพยนต์ปกตินี่ล่ะ เพียงแต่ว่าจะมีฉากโป๊เปลือยมากมาย และก็ค่อย ๆ พัฒนามาเป็นธุรกิจอุตสาหกรรมหนังผู้ใหญ่แบบปัจจุบันนี้อ่ะครับ

ข้อมูลเป็นประโยชน์ ขอบคุณมากครับ

บางทีก็อยากไปอยู่ประเทศญี่ปุ่น แล้วพวกเกมส์โชว์ก็มีแนวทะลึ่งลามกเห็นแล้วอยากไปเล่นเกมส์โชว์แบบนี้บ้าง55

• Like 2

ชอบดูแบบเปลี่ยนไปเรื่อยๆ แต่ชอบ ช ญ หน้าตาดี หุ่นดี ถ้่เป็นคลิปทางบ้านจะชิบเป็นพิเศษ ถ้าเป็นหนังขอแบบมีเรื่องราวจะบิ้วมาก แบบหนังมาปุ๊บโจ้ะกันเลย ผมคิดว่าเพลนไป

• Like 1
  • Wow 1

ญป ร้องเกินไปครับ ชอบแบบฝรั่งครับแรงดีทั้งช ญ แต่ไม่มีพระนางในใจครับ

• Like 1

On 7/30/2018 at 12:00 PM, peak said:

บางทีก็อยากไปอยู่ประเทศญี่ปุ่น แล้วพวกเกมส์โชว์ก็มีแนวทะลึ่งลามกเห็นแล้วอยากไปเล่นเกมส์โชว์แบบนี้บ้าง55

สมัครไปลองดูครับ เผื่อแจ้งเกิดได้ ดังเลยนะ

• Like 1

On 8/3/2018 at 8:17 PM, Kanye said:

ชอบดูแบบเปลี่ยนไปเรื่อยๆ แต่ชอบ ช ญ หน้าตาดี หุ่นดี ถ้่เป็นคลิปทางบ้านจะชิบเป็นพิเศษ ถ้าเป็นหนังขอแบบมีเรื่องราวจะบิ้วมาก แบบหนังมาปุ๊บโจ้ะกันเลย ผมคิดว่าเพลนไป

ใช่คิดเหมือนกันเลยครับ

14 hours ago, KhunBeer said:

ญป ร้องเกินไปครับ ชอบแบบฝรั่งครับแรงดีทั้งช ญ แต่ไม่มีพระนางในใจครับ

แนะนำด้วยครับ

9 hours ago, KTTK said:

แนะนำด้วยครับ

ดูไปเรื่อยๆ คับ ไม่รู้ชื่อ555

2 hours ago, KhunBeer said:

ดูไปเรื่อยๆ คับ ไม่รู้ชื่อ555

งั้นดูจากเว็ปหรือแผ่น แนะนำด้วย

4 minutes ago, KTTK said:

งั้นดูจากเว็ปหรือแผ่น แนะนำด้วย

ดูจากเว็บครับ ค้นจากอากู๋ไปเรื่อย ชอบนางเอกนมกลมๆ แน่นๆ ครับ555 แต่ญป ไม่ค่อยชอบเพราะเสียงไม่ธรรมชาติครับ ที่สำคัญต้องไม่เซ็นเซอร์ด้วยนะ

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy