Jump to content
Sign in to follow this  
wizard

ทำไมผู้คนบางส่วนถึงยังต้องการฉีดเพื่อขยายขนาด

Recommended Posts

จากประเด็นร้อนในโลกโซเชียลวันนี้ทำให้ผมสงสัยว่า ฉีดขยายขนาด มันมีอะไรดีตรงไหน พี่ๆหลายคนคงเห็นแล้วว่ามันก็ไม่ได้ออกมาสวยเลย มันออกจะเหมือน มินิบันไส้กรอก ที่ขายตามเซเว่นมากกว่า

ปล.เพื่อนผมบอกว่าเวลาฉีดแล้วต้องมีการปั้นให้เข้ารูปด้วย 

อารมณ์ที่ชายอยากมีขนาดอวัยวะเพศของตนมีขนาดที่ใหญ่ มันก็ไม่แตกต่างกันกับผู้หญิงที่ต้องการให้หน้าอกของตนเองมีขนาดที่ใหญ่หลอกครับ 

มันเป็นสัญลักษณ์ที่แสดงถึงความสมบูรณ์ในแต่ละเพศ 

ด้วยเหตุนี้จึงมีหลายคนไปฉีดเพื่อต้องการให้ตนเองใหญ่ ก็ตอบตามพี่หมอล่ะครับ ไม่ต้องไปพยายามปั้นให้มันเข้ารูปอะไรหลอกครับ อย่างไรมันก็เน่าทุกราย

• Like 2

คงเป็นความเชื่อที่ว่ามีขนาดที่ใหญ่แล้วผู้หญิงเค้าจะชอบละมั้งครับ บวกกับเพิ่มความมั่นใจในความเป็นชายให้กับตัวเองมั้งครับ ผู้ชายบางส่วนที่ต้องการมีขนาดที่ใหญ่ก็เลยพากันไปฉีดเพิ่มขนาดกันเยอะ แต่ก็อยู่ได้ไม่นานก็ต้องกลับไปฉีดใหม่อีก แต่ยังไงก็อันตรายครับ 

ผู้ชายมักชอบให้ใหญ่ เพื่อไว้ข่มกันครับ

ดังนั้นการเพิ่มด้วยการฉีดจึงนิยมถึงแม้จะบอกไม่ดี แต่ก็ยังมีไม่จบหรอกครับ

• Like 1
  • Sad 1

นายเห็นของภาคินหนีงานแต่งมาใช่ไหมคับ 55555

• Like 1

งดกินขนมปังไส้กรอกจนกว่าสถานการณ์จะคลี่คลาย

• Haha 1

หึ ๆ ถ้ายังคิดไม่ได้ ไม่เจอเว็บนี้ ผมคงหนีไปฉีดเหมือนกัน

เรื่องแบบนี้ห้ามกันได้ที่ไหน เน่ามานักต่อนักละ

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

1 hour ago, myhappy said:

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

เข้าใจเลยครับ

ทุกอย่างต้องมีการศึกษาครับแม้คุณจะได้รับอารมณ์แปลกใหม่แต่เรื่องเพิ่มขนาดยังไม่มีการยอมรับและมีความปลอดภัยแน่ชัด ทำไป เน่ากับตัดหนังทิ้งเท่านั้นครับ ภูมิสิ่งที่ครัล

Google ช่วยทำให้เข้าใจเรื่องขนมปังละครับ

มันดูเหมือนบวมอักเสบมาก 

มันก็คงไม่พ้นค่านิยมที่อยากใหญ่นั่นแหละครับ เห็นบอกกันว่าขนาดไม่สำคัญ แต่ทุกทีก็เห็นเอาเรื่องขนาดมาแซว มาล้อกัน เอาค่านิยมนี้มา repeat กันอยู่ดี แล้วจะให้มั่นใจในตัวเองได้ไงล่ะครับทีนี้ มันก็เหมือนกับการที่ผู้หญิงอยากมีหน้าอกนั่นแหละครับ แต่ผมว่าผู้ชายบางคน เช่น ผม เค้า sensitive กับเรื่องนี้มาก ก็เลยลงเอยแบบภาคิน (ผมเป็นคนนึงนะครับที่อยากไปทำแต่ทำกับแพทย์นะครับไม่ใช่ให้ใครก็ไม่รู้มาฉีดให้)

• Like 1

ผมคิดว่าสิ่งที่ธรรมชาติให้มา ถึงจะไม่ถูกใจแล้ว แต่มันดีที่สุดแล้ว

• Wow 1

ผมว่าเป็นความเชื่อที่ผิดๆ ที่มักจะคิดกันว่าผู้หญิงชอบของใหญ่ๆทุกคน เลยไปฉีดกัน

เชื่อว่าเป็นค่านิยมครับ และอีกอย่างก็อาจจะเป็นเพราะรู้สึกว่าตัวเองบกพร่อง หรือว่าอีกทีก็คือเป็นรสนิยมความชื่นชอบส่วนตัวไปเลยครับ

ค่านิยมก็คือ เห็นคนอื่นทำก็อยากทำ เจอเพื่อนทำก็ทำตามบ้าง เท่าที่ทราบมา ในเคสนี้ผู้ชายเคยขายบริการมาก่อนด้วย ก็อาจจะทำเพื่อเป็นจุดขาย จุดสนใจก็เป็นได้นะครับ

หรือคิดไปว่าของตัวเองเท่าที่มีนี่ไม่พอ คือรู้สึกว่าจู๋เรานี่มันไม่ใหญ่เลย ไม่อวบไม่หนา ก็อยากจะทำให้มันถูกใจตามที่คิดเอาไว้ที่สุด เหมือนแนวศัลยกรรมงี้ ก็เลยไปฉีดให้รู้เรื่อง

ส่วนรสนิยม อันนี้มันช่างกว้างใหญ่มากครับ มีคนไม่น้อยที่ชอบตัดแต่งโมจู๋ของเรา โดยที่เพื่อตอบสนองความชื่นชอบของตัวเองล้วน ๆ เลยครับ ฝังมุก ผ่าเบนซ์ ผ่าวอลโว่สัก เจาะ ฉีด ตัดขาด ชำแหละ สารพัดที่จะมี ซึ่งอันนี้ก็เป็นอะไรที่คนภายนอกไม่เข้าใจ

แต่เท่าที่เคยคุยกับคุณหมอและเพื่อนที่ทำงานสายการแพทย์ (เป็นพยาบาล) ชายไทยโมจู๋ตัวเองเยอะพอใช้ได้เลยนะครับ จะมุกหรือฉีดนี่คือพบเห็นกันบ่อยมาก ไม่มีปัญหาก็ดีไป แต่พอมีปัญหาก็เจ็บปวด แก้ไขกันไป ยิ่งถ้าฉีดมา พอติดเชื้อ เริ่มอักเสบ เนื้อเริ่มเน่าลุกลาม ผิวหนังปริแตก หนองไหลทะลัก ก็จะต้องผ่าตัดแก้ไข ลอกหนังจู๋ทิ้งออกหมด จนถึงแกนจู๋ เลาะพังผืด เลาะสารแปลกปลอมทิ้งออกทั้งหมด เอาจู๋ฝังลงไปในหนังไข่ รอไปอีกหลายเดือนให้หนังไข่มาเชื่อมกับแท่งจู๋ แล้วก็ผ่าตัดเอาจู๋ออกมาจากไข่ พอทำเสร็จหนังไข่ก็จะเบี้ยว ๆ จู๋ก็จะสั้นลง คือเรียกว่ามันไม่ได้ดูดีเลยอ่ะครับ

เวลาใช้งานมันจะลำบากมั้ยครับ  แล้วมันจะเสียวกว่าเราๆท่านๆหรือป่าว 

9 hours ago, rabitfoit said:

Google ช่วยทำให้เข้าใจเรื่องขนมปังละครับ

คงจะไม่ใช่ของภาคินใช่ไหมครับ55

Sausage role น่ากลัวมาก

On 7/27/2018 at 6:03 AM, rabitfoit said:

ฉีดช่ายไหมครับ..........ดูไม่ดีเลยอ่ะ......

On 7/26/2018 at 7:34 PM, wizard said:

จากประเด็นร้อนในโลกโซเชียลวันนี้ทำให้ผมสงสัยว่า ฉีดขยายขนาด มันมีอะไรดีตรงไหน พี่ๆหลายคนคงเห็นแล้วว่ามันก็ไม่ได้ออกมาสวยเลย มันออกจะเหมือน มินิบันไส้กรอก ที่ขายตามเซเว่นมากกว่า

ปล.เพื่อนผมบอกว่าเวลาฉีดแล้วต้องมีการปั้นให้เข้ารูปด้วย 

เอาจริงๆนะ ผมเห็นภาพแล้วนึกถึงของตัวเองตอนบวมครับ เคยบวมแบบนี้เหมือนกัน แต่เพราะผมรุนแรงไป ตอนนี้ปกติดี

• Wow 2

ผมว่าด้วยความที่อยากจะใหญ่  ด้วยอะไรที่ได้ยิน ได้เห็น ได้รับรู้มาหลายๆอย่าง เลยคิดที่จะทำแบบนั้นลงไป โดยไปได้ยับยั้งชั่งใจเท่าที่ควร เลยออกมาเป็นแบบที่เห็นๆกันอะคับ 

• Like 2

ผมว่าทำใจ แล้วก็พอใจในสิ่งที่ตัวเองมีดีกว่า ปลอบใจตัวเองด้วย55

• Like 2

4 hours ago, peak said:

ผมว่าทำใจ แล้วก็พอใจในสิ่งที่ตัวเองมีดีกว่า ปลอบใจตัวเองด้วย55

555+ปลอบใจตัวเองดีที่สุดคับ คนใหญ่ไม่มีทางเข้าใจหัวอกคนเล็กๆอย่างผมหรอก เขาว่า "เล็กเอาไว้ใช้ ใหญ่เอาไว้โชว์" ถามว่าอยากใหญ่ไหม ผมว่าเกือบทั้งหมดต้องตอบว่าอยากใหญ่ ทำให้บางคนไปฉีดไปเพิ่มขนาด แต่ผมก็ไม่ฉีดหรอก ช่วยตัวเองของตัวเองต่อไปแม้จะเล็กเกินไปก็ช่างมัน55+

• Like 1

1 hour ago, Niceto said:

555+ปลอบใจตัวเองดีที่สุดคับ คนใหญ่ไม่มีทางเข้าใจหัวอกคนเล็กๆอย่างผมหรอก เขาว่า "เล็กเอาไว้ใช้ ใหญ่เอาไว้โชว์" ถามว่าอยากใหญ่ไหม ผมว่าเกือบทั้งหมดต้องตอบว่าอยากใหญ่ ทำให้บางคนไปฉีดไปเพิ่มขนาด แต่ผมก็ไม่ฉีดหรอก ช่วยตัวเองของตัวเองต่อไปแม้จะเล็กเกินไปก็ช่างมัน55+

ผมอยากได้ยาวมากกว่าที่มีมันสั้นเกิน55

• Like 2
  • Haha 1

Sign in to follow this  

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy