Jump to content
sero_2

ใครเคยเจอแม่บ้านมาทำความสะอาดตอนฉี่ที่โถมั้งครับ

Recommended Posts

18 hours ago, manpsk123 said:

- เคยเจอเหมือนกันครับ แต่ไม่บ่อย บางทีแม่บ้านหรือคนทำความสะอาดก็เข้าใจครับ พอเห็นผู้ชายเข้าห้องน้ำก็จะรีบเดินออกครับ

- ส่วนใหญ่ก็จะเป็นพวกตามโรงเรียน มหาลัย แล้วก็พวกโรงงานมากกว่าครับที่แม่บ้านชอบเข้ามาทำความสะอาดในห้องน้ำผู้ชาย

- ผมว่า คนไทยนี่ก็แปลกนะ ภารโรงหรือแม่บ้านทำความสะอาดต้องเป็นผู้หญิง ก็เลยไม่แปลกหรอกครับที่จะเจอแม่บ้านหรือคนทำความสะอาดเป็นผู้หญิง ทั้งๆที่เป็นห้องน้ำผู้ชายและชอบเข้ามาตอนผู้ชายเข้าห้องน้ำ

- ผมว่าผู้ชายก็ไม่ชอบหรอก เรื่องแบบนี้ ที่เข้ามาตอนที่มีผู้ชายอยู่ในห้องน้ำ เหมือนคนไม่รู้จักกาลเทศะ เข้ามาไม่รู้เวลา

เห็นด้วยครับ อยากให้ห้องน้ำชายเป็นพ่อบ้านมากกว่าครับ สบายใจกว่า แหะ ๆ

4 hours ago, controlv เขียนว่า:

ชอบฉี่ที่โถเหมือนกันครับ และใส่บ้อกเซ่อด้วยควักฉี่ลำบาก ปกติจะแก้กางเกงเอาออกมาทั้งพวง เวลาฉี่คนก็ชอบนึกว่าเราเอามาอวดสะงั้น เพราะเพื่อนๆมันแค่งัดออกมาจากช่องซิบแต่เราแก้แบบปลดเข็มขัดเลย และไม่ชอบฉี่ในห้องด้วย เพราะไหนจะจับฝาเปิด ไหนจะระวังฉี่ราดขอบโถส้วมอีก 555

เอาออกทางช่องซิปก็เคยทำครับไม่ถนัดเลย มันสั้นด้วยมั้งครับ ท่อส่งสั้น แล้วอีกอย่างตอนเก็บมันไม่เข้าที่ครับ เลยใช้วิธีปลดเข็มขัดปลดตะขอรูดซิปเปิดหัวฉี่ สะบัด จัดเก็บ เรียบร้อย 555

• Like 1

38 นาที ที่ผ่านมา, kornnork เขียนว่า:

เห็นด้วยครับ อยากให้ห้องน้ำชายเป็นพ่อบ้านมากกว่าครับ สบายใจกว่า แหะ ๆ

ของผมไม่เคยเจอพนักงานทำความสะอาดในห้องน้ำเป็นผู้ชายเลย เจอแต่ผู้หญิงทั้งนั้น

33 นาที ที่ผ่านมา, sero_2 เขียนว่า:

เอาออกทางช่องซิปก็เคยทำครับไม่ถนัดเลย มันสั้นด้วยมั้งครับ ท่อส่งสั้น แล้วอีกอย่างตอนเก็บมันไม่เข้าที่ครับ เลยใช้วิธีปลดเข็มขัดปลดตะขอรูดซิปเปิดหัวฉี่ สะบัด จัดเก็บ เรียบร้อย 555

แต่ผมรูดซิปแล้วเอาน้องออกมาจนชินจนถนัดแล้ว ผมก็สั้นเหมือนกัน อิอิ นอกจากใส่กางเกงยางยืดถึงจะควักออกมาทั้งพวง55

• Like 1

6 minutes ago, peak said:

แต่ผมรูดซิปแล้วเอาน้องออกมาจนชินจนถนัดแล้ว ผมก็สั้นเหมือนกัน อิอิ นอกจากใส่กางเกงยางยืดถึงจะควักออกมาทั้งพวง55

ขั้นตอนเยอะพอๆกับผมเลย 555

• Like 1

27 minutes ago, peak said:

สั้นจริงเร้อออ

37 นาที ที่ผ่านมา, controlv เขียนว่า:

สั้นจริงเร้อออ

จริงแท้100%ครับ

• Like 2

รู้สึกเหมือนกันคับ ว่าห้องน้ำตามห้าง ห้องน้ำหญิงควรจะเป็ฯพนักงานผู้หญิง ห้องน้ำชายควรเป็นพนักงานผู้ชาย

แต่ที่เจอพีคที่คือไปออนเซนที่ญี่ปุ่น  พนักงานหญิงเข้ามาเก็บของครับ  ก็ไม่เห็นคนญี่ปุ่นคนไหนจะมีอาการเขินอายหนีลงน้ำ

• Like 1

ผมเคยโดนหนักกว่า ห้องน้ำมหาลัย นั่งขี้อยู่แม่บ้านเปิดประตูเข้ามาทำความสะอาด เงิบเลยครับ

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มพอดีเลย... ประตูล็อคแล้วนะเขาไขประตูเข้ามา มันเป็นช่วงเย็นแล้วเขานึกว่าไม่มีคน

Edited by uuueer
  • Haha 2

ที่ผมว่าน่าเกลียดที่สุด คือ ผญ ที่เข้าห้องน้ำ ผู้ชาย ในสถานที่ที่คนเยอะๆ แล้วห้องน้ำหญิงมันเต็ม ต้องต่อแถว
แม่คุณก็จะเดินชิลๆเข้ามาตอนที่ผู้ชายยืนฉี่ที่โถเลย แล้วส่วนใหญ่คือ ป้าๆด้วย 5555 สาวๆส่วนใหญ่จะอาย ไม่ยักมา

7 hours ago, Michaelr เขียนว่า:

ที่ผมว่าน่าเกลียดที่สุด คือ ผญ ที่เข้าห้องน้ำ ผู้ชาย ในสถานที่ที่คนเยอะๆ แล้วห้องน้ำหญิงมันเต็ม ต้องต่อแถว
แม่คุณก็จะเดินชิลๆเข้ามาตอนที่ผู้ชายยืนฉี่ที่โถเลย แล้วส่วนใหญ่คือ ป้าๆด้วย 5555 สาวๆส่วนใหญ่จะอาย ไม่ยักมา

ผมเคยเจอในกรณีนี้ครับ ตอนนั้นเข้าห้องน้ำที่ขนส่งสายใต้เก่าแถวปิ่นเกล้าช่วงปีใหม่คนเยอะมาก น้องชายแข็งฉี่ไม่ออกเลย แต่ของผมมีทั้งสาวๆรุ่นป้ามีหมด55

Edited by peak
  • Wow 1

เจอประจำครับ มันเป็นเรื่องธรรมดาที่เข้าใจง่ายจะตาย

เหตุผลก็คือ จ้างผู้หญิงคนเดียวทำความสะอาดได้ทั้งห้อง ช ห้อง ญ แต่ถ้าจ้างผู้ชายแล้วห้องผู้หญิงจะให้มันเข้าไปทำด้วยรึไง?
เฮ้ยไม่ใช่ล่ะครับ ผู้หญิงข่มเหงผู้ชายไม่ได้ครับ แต่ผู้ชายนี่ปล่อยเสือเข้าป่าเลยให้เข้าไปทำความสะอาดห้องน้ำหญิงได้เนี่ย
งั้นก็ต้องจ้างอีกคนสิครับ? เอ้าสิ้นเปลืองไปมั๊ย? ไม่ใช่งานขัดล้างใหญ่ห้องน้ำหรือปูกระเบื้องทั้งห้องใหม่นะครับ ผู้หญิงถึงจะทำไม่ไหว

แล้วก็อย่าไปว่ากันเลยครับ มันไม่ใช่ว่า มารยาทงามจังเลยแต่งานไม่สะอาด เพราะงานเค้าก็ต้องทำครับ ใครจะรอให้โง่
ขืนรอพระคุณท่านว่างกันก่อนก็ไม่ต้องทำกันพอดีนะครับงาน กับอีแค่เรื่องมารยาท แต่งานเสร็จไม่ถูกหักเงินเดือนมองมุมนี้ไม่น่าเข้าใจยากนะครับ

ใจเย็นๆครับ เหตุผลมันมี มองให้มันหลายๆมุมหน่อย พวกท่านบางคนมีเหตุผลอะไรกันแน่ถึงต้องกลัวผู้หญิงกันนักครับ?

• Like 1

แล้วเรื่องที่คุณป้าบางคนจะมา become enlightened หรือ find out the solution ว่าถ้ากรูเลือกอาชีพนี้
แล้วก็จะได้ take advantage ส่องหำหนุ่มๆกันให้เพลินไปเลยนั่นน่ะนะครับ เชิญเลยครับป้า ใครไม่ให้ดูผมนี่ยืนแอ่นให้ดูเลยป้า 555
ไม่อวดแต่ไม่ปิด ก็ป้าเข้ามาตอนผมฉี่เองนะเอ้อ 😁 ตามสบายเลยป้า

• Like 1

ไอ้ที่เกลียดฉิบ-ายเลยนั่นน่ะครับ ก็คือ ตอนไปเที่ยวผับแล้วเจอไอ้น้องๆผู้ชายที่มัน 'จ้องสับฉี่' นี่สิที่เกลียดจริงเกลียดจัง
คือมันรู้ว่าผู้ชายเราไม่ว่าแบบไหนก็เถอะ ผู้ชายอื่นมายืนข้างหลังแล้วจะฉี่ออกยากเพราะสัญชาตญาณมันจะระแวงภัย นี่มาสับมานวดอยู่นั่นแหละ
ต้องควักตังให้มันไปพ้นๆจะได้ฉี่อย่างมีความสุข  ไม่ให้แม่งก็ส่งสายตาด่าว่าไอ้ขี้ตืด .. ผมมองว่ามันคือการกรรโชกทรัพย์เลยนะครับ 55555

• Like 1
  • Haha 1

27 minutes ago, P-NOT said:

ไอ้ที่เกลียดฉิบ-ายเลยนั่นน่ะครับ ก็คือ ตอนไปเที่ยวผับแล้วเจอไอ้น้องๆผู้ชายที่มัน 'จ้องสับฉี่' นี่สิที่เกลียดจริงเกลียดจัง
คือมันรู้ว่าผู้ชายเราไม่ว่าแบบไหนก็เถอะ ผู้ชายอื่นมายืนข้างหลังแล้วจะฉี่ออกยากเพราะสัญชาตญาณมันจะระแวงภัย นี่มาสับมานวดอยู่นั่นแหละ
ต้องควักตังให้มันไปพ้นๆจะได้ฉี่อย่างมีความสุข  ไม่ให้แม่งก็ส่งสายตาด่าว่าไอ้ขี้ตืด .. ผมมองว่ามันคือการกรรโชกทรัพย์เลยนะครับ 55555

จริงครับ มาสับๆฉี่ไม่ออกเลย จะหนีเข้าไปฉี่ใน Loo ก็สกปรกเฉอะแฉะ 

• Like 1

ผมมองว่า คนเราก็อาจมีบ้างที่รู้สึกพีงใจในอาชีพ ป้าแม่บ้านส่วนใหญ่ก็คงจำทนเหม็นกลิ่นฉี่
แต่น้องแม่บ้านสาวๆหรือป้าๆบางคนอาจโคตรฟินที่ได้เหลือบๆมอง ก็คงมีบ้างล่ะครับ 55555
โห้ยย ดูดีกว่าของซะมีกรูตั้งเยอะ 😄 ประมาณนั้น

ส่วนเรื่องที่ว่า เค้าอาจเห็นของหลายคนแล้วจะมาเปรียบเทียบกัน ผมว่า อย่าไปสนใจเลยครับ
ของอย่างนี้ ของเราก็ของเราของใครก็ของมัน ยืมใช้กันไม่ได้ .. เอ๊ะหรือว่าได้ 🤣 55555

Edited by P-NOT
  • Haha 1

1 hour ago, P-NOT เขียนว่า:

ดีที่ผมไม่เคยไปเที่ยวผับ55 เลยไม่เจอแบบนี้55

ก็เจอเรื่อย ๆ นะครับ แต่คิดว่าด้วยงานที่เขาทำ มันก็เป็นอาชีพอย่างนึง ไอ้เขาจะอยากเห็นหรือไม่อยากเห็นก็ไม่รู้ แต่ว่าคนเราทำงานเดิม ๆ ซ้ำ ๆ กันทุกวัน อะไร ๆ ก็คงน่าเบื่อไปหมดแล้วอ่ะครับ

อีกอย่างเขาน่าจะกังวลว่าเราทำสกปรก ให้เขาต้องทำงานเพิ่มมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ

• Like 1

แรกๆก็เขิลครับ เจอบ่อยๆเลยคิด มันเป็นที่ผู้ชาย เราไม่คิดมากก็คงไม่มีไร อีกอย่าง แม่บ้านก็คงเห็นจนชิน เลยพยายามไม่คิดไร แต่จะคิดมากถ้าโถฉี่ข้างๆแอบชำเรืองมามองบ่อยๆมากกว่าครับ 555

เคย ครับ ปั๊ม ปตท ของผมก๋ไม่ไก้ใหญ่ไรหรอก กะลังแข็งอยู่ด้วย  ตอนนั้นใส่กางเกงยีนส์ ไม่ใส่กกน.ด้วยต้องสบัด ให้แห้ง ฉี่เสร็จ กะลังจะเก็บเข้าที่ คงจะเห็นอ่ะแหละ

• Like 1

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy