Jump to content
Dr-sarika

จัดระเบียบบอร์ดเล็กน้อย รบกวนเพื่อนๆอ่านก่อนตั้งกระทู้นะครับ

Recommended Posts

เห็นด้วยทึ่จะมีมาตฐานของเวป พูดให้ชัดเจนไว้ดีครับ 

• Like 1

เห็นด้วยครับน้อมรับ การตัดสินใจครับ

• Like 2

เห็นด้วยและยินดีปฏิบัติตามที่หมอแจ้งครับ ขอให้บอร์ดนี้เป็นแหล่งความรู้ต่อไปครับ

• Like 1

ก็ว่าอยู่ แชทหายไปเลย แอบเสียดายเหมือนกันเนาะ แต่ก็เคารพการตัดสินใจของคุณหมอครับผม

ปล. ว่าแต่เรื่องรูป น่าจะตั้งค่าให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้นถึงจะเห็นรูปดีไหมนะครับ ส่วน Guest หรือบุคคลทั่วไป จะมองไม่เห็น (หรือว่าทำอยู่ก่อนแล้วนะ?) อาจจะช่วยเซฟเรื่องนี้ได้อีกนิดนึง

• Like 2

ยินดีปฏิบัติตามคำแนะนำครับหมอ

• Like 1

1 ชั่วโมงที่ผ่านมา, jaideejung007 กล่าวว่า:

ก็ว่าอยู่ แชทหายไปเลย แอบเสียดายเหมือนกันเนาะ แต่ก็เคารพการตัดสินใจของคุณหมอครับผม

ปล. ว่าแต่เรื่องรูป น่าจะตั้งค่าให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้นถึงจะเห็นรูปดีไหมนะครับ ส่วน Guest หรือบุคคลทั่วไป จะมองไม่เห็น (หรือว่าทำอยู่ก่อนแล้วนะ?) อาจจะช่วยเซฟเรื่องนี้ได้อีกนิดนึง

สิ่งนั้นทางเวปทำอยู่แล้วนะครับ หากไม่ล็อคอินจะไม่สามารถเข้าดูกระทู้ได้เลย

• Like 3

น้อมรับครับ ... บางกระทู้แสดงภาพแล้วรู้สึกเช่นนั้นจริงๆ ครับ แต่ยังมองบวกอยู่ว่า คนโพสไม่เจตนา แล้วก็เก็บความสงสัยไว้ครับ 

น้อมรับครับ ของผมภาพไหนไม่จำเป็นยินดีให้ลบได้ครับ 

ผมเอง เจออินบ็อคแบบ แอบแฝง คือเรียนให้ทุกๆท่านทราบเลยผมเองเข้ามาในฐานะ ขริบมาก่อนและไม่มีผลข้างเคียงไดๆในการขริบนับว่าโชคดีหลังจากผมลงภาพส่วนนั้นกลายเป็นเรื่อง ที่ไม่น่าคือมีกลุ่มสีม่วง คือเรียนให้ทราบผมไม่เคยรังเกียจครับแต่ผมขออยุ่ในส่วนผม ไม่ใช่มาหาเพื่อนแนวนี้ครับ บอกตรงนี้เลยเรื่องเเรื่องเวปแคม หรือไลน์ผมขอเป้นส่วนตัวครับไม่ต้องการใช้ในที่นี้

• Like 4

รับทราบครับ ผมเองเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่(ตามมาจากpantip)

เข้ามาแล้วก็รู้สึกประทับใจดีครับ อยู่กันแบบพี่ๆน้องคอยให้คำปรึกษากันดีมากๆ

มีประโยชน์กับผู้ชายในทุกวัยเลยทีเดียว

ยินดีปฎิบัติตามระเบียบที่คุณหมอวางไว้ครับ

เพื่อให้ชุมชนหรือสังคม Sarikamenhealth อยู่กันไปนานๆ

• Like 1

เห็นด้วยกับคุณหมอเรื่องการควบคุมครับ หัวข้อในบางห้องปัจจุบันผมก็ยังมองว่ามันค่อนข้างเสี่ยง ครับ

Edited by CircumMen
  • Like 1
  • Love 1

เข้าใจและน้อมรับครับ ในฐานะสมาชิกใหม่เพิ่งเข้ามาไม่กี่วัน หากกระทู้ใด หรือภาพใดที่หมิ่นเหม่ ขอคำแนะนำด้วยแนะครับ ส่วนตัวเห็นว่าความรู้และประสบการณ์ของทุกคนล้วนเป็นประโยชน์ทั้งนั้น อย่างที่คุณหมอบอกอ่ะครับว่า เรื่องจู๋ จะมาโพสรูปแพนด้ามันก็กระไรอยู่ .. แต่ก็ต้องรับผิดชอบต่อส่วนรวมด้วยนะครับ ( บอกตัวเอง ) ?

รับทราบครับ จะปฏิบัติโดยเคร่งครัดครับ

Sent from my BLL-L22 using Tapatalk

เห็นด้วยและยินดีปฏิบัติตามครับพี่หมอ