Jump to content
propong

สอบถามเรื่องการหลั่งอสุจิหลังขริบ

Recommended Posts

หลังจากขริบผมช่วยเหลือตัวเองแล้วอสุจิที่ออกมามีเลือดปน..ในครั้งแรก ส่วนครั้งแต่มาเว้นสามวันเลือดที่ปนเริ่มจางลง

ส่วนปริมาณอสุจิน้อยมาก 

การหลั่งไม่พุ่งเหมือนตอนไม่ขริบ.. 

ลักษณะนี้ต้องรักษายังไงครับ

หรือเป็นเรื่องปกติหลังขริบ

• Like 1

ขอโทษนะครับ ผมต้องย้อนไปดูว่าคุณ propong ไปขริบมาวันที่เท่าไหร่ ถ้าดูไม่ผิดทำมาวันที่ 8 กุมภาพันธ์ ใช่หรือเปล่าครับ วันนี้วันที่ 2 มีนาคม ยังไม่ครบ 1 เดือนเลยครับ แผลด้านอกและด้านในยังสมานกันไม่สนิท ถึงแม้ว่าดูภายนอก เหมือนแผลจะหายแล้ว แต่ไม่ใช่ ต้องรอเวลาเนื้อเยื่อด้านในให้สมานติดกัน 

ห้ามช่วยตัวเองเด็ดขาดไม่ว่าในกรณีใดๆ หากยังไม่ครบ 6 อาทิตย์ 

ของคุณ propong จะช่วยตัวเองได้ ก็วันที่ 22 มีนาคม ครับ ไม่มีใครบอกหรือครับว่าช่วยตัวเองไม่ได้ เสี่ยงแผลปริ ฉีกขาด ทั้งด้านนอกและด้านใน ทำไมถึงใจร้อน....

• Like 1
  • Love 1
  • Haha 1

6 hours ago, เจส เขียนว่า:

ขอโทษนะครับ ผมต้องย้อนไปดูว่าคุณ propong ไปขริบมาวันที่เท่าไหร่ ถ้าดูไม่ผิดทำมาวันที่ 8 กุมภาพันธ์ ใช่หรือเปล่าครับ วันนี้วันที่ 2 มีนาคม ยังไม่ครบ 1 เดือนเลยครับ แผลด้านอกและด้านในยังสมานกันไม่สนิท ถึงแม้ว่าดูภายนอก เหมือนแผลจะหายแล้ว แต่ไม่ใช่ ต้องรอเวลาเนื้อเยื่อด้านในให้สมานติดกัน 

ห้ามช่วยตัวเองเด็ดขาดไม่ว่าในกรณีใดๆ หากยังไม่ครบ 6 อาทิตย์ 

ของคุณ propong จะช่วยตัวเองได้ ก็วันที่ 22 มีนาคม ครับ ไม่มีใครบอกหรือครับว่าช่วยตัวเองไม่ได้ เสี่ยงแผลปริ ฉีกขาด ทั้งด้านนอกและด้านใน ทำไมถึงใจร้อน....

ขอบคุณครับ...พอดีเห็นว่าแผลสนิทด้านนอกลืมคิดถึงด้านใน 5555

12 hours ago, propong said:

หลังจากขริบผมช่วยเหลือตัวเองแล้วอสุจิที่ออกมามีเลือดปน..ในครั้งแรก ส่วนครั้งแต่มาเว้นสามวันเลือดที่ปนเริ่มจางลง

ส่วนปริมาณอสุจิน้อยมาก 

การหลั่งไม่พุ่งเหมือนตอนไม่ขริบ.. 

ลักษณะนี้ต้องรักษายังไงครับ

หรือเป็นเรื่องปกติหลังขริบ

แผลภายในต้องใช้เวลาพอสมควรครับ

พยายามอดทน ถ้าไม่ไหว อย่าไปโดนบริเวณแผลขลิบฝนหัวเอา แต่เป็นไปได้ก็อดทนดีกว่า ผมเข้าใจของแบบนี้ใครๆก็อดใจไม่ได้ ยิ่งของใหม่ก็อยากลอง

เสริมทานพวกโปรตีนซ่อมสร้างเนื้อเยื่อ และวิตามินซี ใบบัวบกครับ

• Love 1

แผลด้านนอก ด้านใน หายหรือไม่หายไม่น่าจะเกี่ยสท่อปัสาวะ นะครับ เพราะขลิปแค่หนัง เลือดป่นตอนไหน ?  งง รอสังเกตก่อนแล้วกันนะครับ

รอก่อนนะครับ แผลข้าในมันยังไม่สมานตัวดี ให้ครบ6สัปดาห์ไปแล้วค่อยลงมือนะครับ

โอกาศที่เลือดจะซึมออกมาพร้อมฉี่หรือการหลั่งก็ยังอาจจะเป็นไปได้เหมือนกัน อันนี้ไม่ต้องกังวล ขอแค่อย่าเพิ่งรีบร้อนทำอะไร เดี๋ยวร่างกายน่าจะจัดการตัวเองได้ดีครับ

• Love 1

อย่างที่ด้านบนบอกเลยครับ

ถ้ายังไม่ครบ 6-8 สัปดาห์อย่าทำดีกว่า

• Love 1