Jump to content
sero_2

มีใครดูหนังแล้วแกล้งตัวเองไม่ชักบ้าง

Recommended Posts

คือบางทีผมก็ออกแนวแกล้งตัวเอง มีใครเป็นบ้างครับ นอนดูหนังแบบลากยาวอะครับ แล้วปล่อยให้ลูกชายแข็งจนหัวรูดเปิด กระดกอยู่อย่างนั้นโดยที่ไม่ชักครับ มีลูบบ้างให้มัน บางทีน้ำใสใสไหลเยิ้มใส่หน้าท้องเลยครับ ก้มมองของตัวเองกระดกอ้อนวอนมากประมาณพ่อชักผมเถอะ 555+ แต่ข้อดีก็เวลาจัดให้ไอ้ลูกชายน้ำออกแบบทะลักเลย

• Like 1

บ่อยๆครับ ปล่อยให้มันกระดกๆไป น้ำเยิ้มไปงั้นแหละ ไม่จับหรือสัมผัสเลย เพราะผมดูคลิปบ่อยๆ ถ้าชักวันนึงคงหลายน้ำแน่ 

• Like 2
  • Haha 1
  • Wow 1

1 hour ago, Jiba said:

เคยครับ ช่วงกินเจ งดว่าว 10 วัน

เหมือนกันเลย ผมดูคลิป ก่อนนอนทุกคืน แล้วก็ชักๆ แต่พอจะแตกก็หยุด จำได้ว่าอดได้นานกว่าสิบวัน พอใกล้ออกเจ กะจะแถมอีกวันสองวัน แต่ดันกลั้นไม่อยู่ น้ำแตก เจเลยแตกด้วยครับ 

• Like 1
  • Haha 1

1 นาที ที่ผ่านมา, JayyaJ เขียนว่า:

เหมือนกันเลย ผมดูคลิป ก่อนนอนทุกคืน แล้วก็ชักๆ แต่พอจะแตกก็หยุด จำได้ว่าอดได้นานกว่าสิบวัน พอใกล้ออกเจ กะจะแถมอีกวันสองวัน แต่ดันกลั้นไม่อยู่ น้ำแตก เจเลยแตกด้วยครับ 

ผมกินเจ แต่ไม่ได้ถือศีล ยังคงมีเซ็กส์และชักช่วงที่กินเจอยู่ไม่ได้งดเลย

1 minute ago, peak said:

ผมกินเจ แต่ไม่ได้ถือศีล ยังคงมีเซ็กส์และชักช่วงที่กินเจอยู่ไม่ได้งดเลย

ผมแค่ไม่กินเนื้อสัตว์ ช่วงนั้น ไม่ได้เคร่งมากเหมือนกัน จำได้ว่าอาหารเจ อร่อย แล้วก็พยายามไม่ช่วยตัวเอง แต่ดูคลิป ทุกคืน 555

• Haha 2

1 hour ago, JayyaJ เขียนว่า:

ผมแค่ไม่กินเนื้อสัตว์ ช่วงนั้น ไม่ได้เคร่งมากเหมือนกัน จำได้ว่าอาหารเจ อร่อย แล้วก็พยายามไม่ช่วยตัวเอง แต่ดูคลิป ทุกคืน 555

จัดว่าเก่ง ดูคลิปทุกคืนแต่ก็ทนได้55

10 minutes ago, peak said:

จัดว่าเก่ง ดูคลิปทุกคืนแต่ก็ทนได้55

ตอนนั้น คิดว่า เป็นสิ่งเดียวที่จะเยียวยา ความอยากได้ครับ มีเกือบหลุดอยู่บ้างแบบยืนจิกเท้าแล้ว แอ่นแล้วก็มี 555 

• Like 1

15 นาที ที่ผ่านมา, JayyaJ เขียนว่า:

ตอนนั้น คิดว่า เป็นสิ่งเดียวที่จะเยียวยา ความอยากได้ครับ มีเกือบหลุดอยู่บ้างแบบยืนจิกเท้าแล้ว แอ่นแล้วก็มี 555 

ผมว่าอย่างน้อยต้องมีน้ำเงี่ย นออกมา55

• Haha 1

1 hour ago, passkorn เขียนว่า:

อดได้ไง ชักๆ

เวลาอยากพุ่งก็งดๆบ้าง 555

29 นาที ที่ผ่านมา, peak เขียนว่า:

นี่ดูทุกคืนแตกเกือบทุกคืนที่ดูเหมือนกัน

16 นาที ที่ผ่านมา, JayyaJ เขียนว่า:

เด้าลม555

• Haha 1
  • Wow 1

ผมทำอยู่ครับ ปล่อยมันแข็งไป ช่วงนี้พักฟื้นรอแผลหายครับ5555 

Edited by Travis
  • Like 1

12 นาที ที่ผ่านมา, sero_2 เขียนว่า:

เวลาอยากพุ่งก็งดๆบ้าง 555

นี่ดูทุคืนแตกเกือบทุกคืนที่ดูเหมือนกั

เด้าลม555

ผมค่อนข้างยับยั้งไม่ให้ชักได้เวลาดูคลิปแต่ห้ามน้ำเงี่ยน ไม่ให้ไหลไม่ได้55

• Haha 1

9 นาที ที่ผ่านมา, Travis เขียนว่า:

ผมทำอยู่ครับ ปล่อยมันแข็งไป ช่วงนี้พักฟื้นรอแผลหายครับ5555 

เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมงดเป็นเดือนๆไม่ไหวจริงๆ ได้มากสุด3วัน55

2 minutes ago, peak said:

เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมงดเป็นเดือนๆไม่ไหวจริงๆ ได้มากสุด3วัน55

ผมตัดแค่เส้นสองสลึง หมอบอกงดใช้1เดือน ผมแตกตั้งแต่วันที่5 😂

Edited by Travis
  • Haha 1

2 hours ago, peak said:

เหมือนตอนบวชอ่ะ ผมไม่ได้ชัก แต่มีพระรุ่นเดียวกันหลายรูปเหมือนกัน ทนไม่ได้ แอบชัก แพ้กิเลสกันไป แต่ยอมรับว่าเผลอมองผู้หญิง เผลอดูภาพผู้หญิงบ้างน่ะผมตอนบวชอ่ะ แต่ไม่ถึงขั้น AV น่ะ แต่พอสติกลับมาก็รีบเลิกดูครับ 

2 นาที ที่ผ่านมา, Mister1 เขียนว่า:

เหมือนตอนบวชอ่ะ ผมไม่ได้ชัก แต่มีพระรุ่นเดียวกันหลายรูปเหมือนกัน ทนไม่ได้ แอบชัก แพ้กิเลสกันไป แต่ยอมรับว่าเผลอมองผู้หญิง เผลอดูภาพผู้หญิงบ้างน่ะผมตอนบวชอ่ะ แต่ไม่ถึงขั้น AV น่ะ แต่พอสติกลับมาก็รีบเลิกดูครับ 

ผมยังไม่ได้บวชเลย ผมว่าผมล่ะกิเลศไม่ได้ด้วยพี่

4 นาที ที่ผ่านมา, Travis เขียนว่า:

ผมตัดแค่เส้นสองสลึง หมอบอกงดใช้1เดือน ผมแตกตั้งแต่วันที่5 😂

ผ่านมากี่วันแล้วครับ เอาใจช่วยให้ครบเดือนครับ✌️✌️✌️

1 minute ago, peak said:

ผ่านมากี่วันแล้วครับ เอาใจช่วยให้ครบเดือนครับ✌️✌️✌️

14วัน นี่ผมว่าจะงดยาวๆจนกว่าจะครบเดือน

สักครู่นี้, Travis เขียนว่า:

14วัน นี่ผมว่าจะงดยาวๆจนกว่าจะครบเดือน

สู้ๆครับ หายดีแล้วค่อยจัดหนักจัดเต็มครับ

2 minutes ago, peak said:

ผมยังไม่ได้บวชเลย ผมว่าผมล่ะกิเลศไม่ได้ด้วยพี่

ของผมตอนนั้นคงโชคดีได้พระพี่เลี้ยงดีด้วย ท่านแนะนำตลอด ในทุกด้าน ส่วนพวกที่อดไม่ไหวแอบชักกันนั่นส่วนใหญ่เป็นพวกจากเมืองกรุงซะเยอะคับ 

3 นาที ที่ผ่านมา, Mister1 เขียนว่า:

ของผมตอนนั้นคงโชคดีได้พระพี่เลี้ยงดีด้วย ท่านแนะนำตลอด ในทุกด้าน ส่วนพวกที่อดไม่ไหวแอบชักกันนั่นส่วนใหญ่เป็นพวกจากเมืองกรุงซะเยอะคับ 

ผมว่าถ้าตั้งใจจริง และไม่พาตัวไปเสี่ยงกับสิ่งยั่วยุก็น่าจะผ่านไปได้

วัดในเมืองคงจะเป็นเรื่องปกตินะคงจะชักกันเยอะ ยิ่งพระวัยหนุ่ม แต่ในต่างจังหวัดภูธรแบบของผมไม่ค่อยมีแบบนี้ครับ อย่างคุณว่า มันไม่มีอะไรยั่วยุกามารมณ์ด้วยมั๊ง

• Like 1

1 นาที ที่ผ่านมา, Mister1 เขียนว่า:

วัดในเมืองคงจะเป็นเรื่องปกตินะคงจะชักกันเยอะ ยิ่งพระวัยหนุ่ม แต่ในต่างจังหวัดภูธรแบบของผมไม่ค่อยมีแบบนี้ครับ อย่างคุณว่า มันไม่มีอะไรยั่วยุกามารมณ์ด้วยมั๊ง

ผมว่าถ้าตัดไม่ได้จริงๆหรือล่ะกิเลศทำชั่วไม่ได้ ก็ไม่ควรมาบวชให้เสื่อมเสียเลย

1 hour ago, peak said:

ผมว่าอย่างน้อยต้องมีน้ำเงี่ย นออกมา55

ก็หัวเชื่อมเลย ไม่ใช่แค่เยิ้ม ครับ อิอิ

• Like 1
  • Haha 1

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy