Jump to content
irakchat

ฉี่ยังไงไม่ให้กระเด็น

Recommended Posts

ตามหัวข้อเลย มีเทคนิดฉี่ยังไงไม่ให้กระเด็นกันคับ

ผมเป็นคนที่ฉี่ค่อนข้างแรง จนเพื่อนทักมาตั้งแต่มัธยมล่ะ ว่าทำไมก็อกแรงจัง55

แต่มันก้มีปัญหาคือเวลาฉี่ที่โถมันชอบกระเด็น โดนเสื้อผ้าไปหมด

ถ้าไม่ให้กระเด็นคือต้องกลั้นไว้บางส่วนคือให้มันออกมาทีล่ะนิด ซึ่งไม่ชอบเลย แล้วคิดว่าคงไม่ดีต่อพวกหูรูดหรือกะเพาะปัสสาวะแน่ๆ55

บางครั้งฉี่พร้อมเพื่อนเพื่อนบอกว่าฉี่เรากะเด็นโดนเพื่อนก้มี ไม่รู้จริงไหม

ขอบคุณคับ

24 minutes ago, irakchat said:

ตามหัวข้อเลย มีเทคนิดฉี่ยังไงไม่ให้กระเด็นกันคับ

ผมเป็นคนที่ฉี่ค่อนข้างแรง จนเพื่อนทักมาตั้งแต่มัธยมล่ะ ว่าทำไมก็อกแรงจัง55

แต่มันก้มีปัญหาคือเวลาฉี่ที่โถมันชอบกระเด็น โดนเสื้อผ้าไปหมด

ถ้าไม่ให้กระเด็นคือต้องกลั้นไว้บางส่วนคือให้มันออกมาทีล่ะนิด ซึ่งไม่ชอบเลย แล้วคิดว่าคงไม่ดีต่อพวกหูรูดหรือกะเพาะปัสสาวะแน่ๆ55

บางครั้งฉี่พร้อมเพื่อนเพื่อนบอกว่าฉี่เรากะเด็นโดนเพื่อนก้มี ไม่รู้จริงไหม

ขอบคุณคับ

งั้นต้องลอง ค่อยๆเปลี่ยนพฤติกรรมการฉี่เช่นเปลี่ยนไปยืนฉีในห้องน้ำครับ ผมเข้าห้องน้ำไปฉี่ตลอดถ้าว่าง เพราะเป็นคนปลดตะขอกางเกงเวลาฉี่ ควักแล้วรูดเลย รู้สึกว่าฉี่ได้สุดกว่าและไม่ต้องระวังคนมองครับ ฉี่ที่โถ ก็เคยกระเด็นใส่เหมือนกันเลยไม่ชอบครับ บางที่ฉี่ไม่สุดเก็บละยังมีซึมเป็นดวงเลย 

• Like 1

พยายามอย่ายืนชิดมากครับพอประมาณ ผมจับแล้วกดให้มันเล็งไปตรงที่ใกล้กับที่ฉี่ไหลลงในโถอะครับ บริเวณนั้นพื้นผิวโถฉี่มันจะโค้งๆ จะไม่จับลำแล้วยิงตรงๆใส่ผนังโถฉี่ เพราะมันจะกระเด็นกลับมาใส่ตัวเรา กับกางเกงถ้ากางเกงสีครีม สีอ่อนๆ นึกว่าไปวิ่งผ่านฝนปรอยไม่555 หรือไม่ตัดปัญหาเข้าไปห้องน้ำเลยครับ ปลดเข็มขัด ปลดตะขอ ควักออกมา รูดเปิดฉี่ สะบัด เก็บ ครับ

• Like 2

ถ้าฉี่กระเด็นแรงมากขนาดนี้ อาจจะต้องมีการจับจู๋เปลี่ยนองศาให้ฉี่ลงไปที่รูโถฉี่น่ะครับ คือโถฉี่บางยี่ห้อองศาก็ไม่ได้กับเราจริง ๆ อันนี้ก็เป็นบ้างเหมือนกัน ก็ต้องหาองศากันไป

หรืออีกทีก็คือเข้าห้องน้ำที่เป็นชักโครกไปเลยครับ อันนี้ก็น่าจะจบเรื่องของการกระเด็นได้แน่นอน

ถกหนังหุ้มปลายขึ้นก็มีส่วนครับ  แล้วก็ อย่าอั้นฉี่ ครับ ยิ่งอั้น ยิ่งแรง 

- อย่ารอปวดสุดๆแล้วค่อยไปครับ

- เวลาฉี่สำหรับคนไม่ขลิบ รูดเปิดหนังขึ้นมาแล้วฉี่ กดจู๋ลง เพื่อให้ทิศทางของฉี่ลงตกกระทบ 45 องศา จะกระเด็นน้อยลง

- เวลาก่อนไปโถฉี่หยิบกระดาษทิชชู่ไป เพื่อกันฉี่กับกางเกงอีกที

- ประโยชน์หยิบกระดาษทิิชชู่มาแล้วหลังเสร็จกิจก็เช็ดหัวจู๋ที่ฉี่ค้าง ไม่หยดลงกกนครับ

• Like 2

โอ้ขอบคุณทุกคนคับเป็นประโยชน์เลยไว้จะลองดูใหม่

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy