Jump to content
naoya

ถุงยางเป็นแบบนี้ ปกติไหมครับ?

Recommended Posts

พึ่งหัดลองใส่ถุงยางครั้งแรกครับ ลองทดสอบใส่เวลาชตอ คราวนี้สังเกตว่าถุงยางมันจะร่นๆจากโคนอวัยวะเพศมานิดนึงอยากทราบว่ามันเป็นเรื่องปกติไหมครับ ? แล้วมันจะปลอดภัยไหมครับ เวลามีเพศสัมพันธ์?

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

อีกอย่างคือ ผมลองใส่ไซส์49 กับ 50.5  คือ49 มันจะรู้สึกฟิตหน่อย  ส่วน50.5 สบายมากขึ้น แต่ไม่แน่ใจว่าหลวมไปรึเปล่า เลยอยากถามว่าจากในรูปควรใส่ไซส์ไหนดีครับ?

ไซส์ 49

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

ไซส์ 50.5

• Like 3
  • Wow 1

ปกติครับ ถ้าถุงไม่หลุดติดมือออกมาถือว่าใช้ได้ครับ ถุงยางเวลาใช้งานจริงมาจะร่นมาข้างหน้าหน่อยนึงแบบนั้นแหละ เพราะมีการซอย เข้า - ออก มันเลยร่นออกไปหน่อยนึง

ถุงยางเขาเลยเผื่อมาให้ยาวๆ เพื่อให้มันร่นขณะใช้งานจะได้ไม่หลุดคาจิ๊มิ๊สาวๆ

ขนาดถุงยางที่ดีคือไม่แน่นเกินไป และไม่หลวมเกินไป เพราะถ้าแน่นเกินไปโอกาสถุงแตกจะมีสูงครับ

ดูจากรูป ควรใส่ 52.5 ตามรูป 2 ครับ ถ้าให้ดีควรวัดขนาดน้องชายมาประกอบด้วย จะดีได้คำนวณหาขนาดถุงยางที่เหมาะสมได้

ปล. ขนาดถุงยางอันนี้ 2 น่าจะเป็น 52.5 นะครับไม่ใช่ 50.5

Edited by uuueer

1 hour ago, uuueer said:

ปกติครับ ถ้าถุงไม่หลุดติดมือออกมาถือว่าใช้ได้ครับ ถุงยางเวลาใช้งานจริงมาจะร่นมาข้างหน้าหน่อยนึงแบบนั้นแหละ เพราะมีการซอย เข้า - ออก มันเลยร่นออกไปหน่อยนึง

ถุงยางเขาเลยเผื่อมาให้ยาวๆ เพื่อให้มันร่นขณะใช้งานจะได้ไม่หลุดคาจิ๊มิ๊สาวๆ

ขนาดถุงยางที่ดีคือไม่แน่นเกินไป และไม่หลวมเกินไป เพราะถ้าแน่นเกินไปโอกาสถุงแตกจะมีสูงครับ

ดูจากรูป ควรใส่ 52.5 ตามรูป 2 ครับ ถ้าให้ดีควรวัดขนาดน้องชายมาประกอบด้วย จะดีได้คำนวณหาขนาดถุงยางที่เหมาะสมได้

ปล. ขนาดถุงยางอันนี้ 2 น่าจะเป็น 52.5 นะครับไม่ใช่ 50.5

อันที่สองคือ one touch 50.5 ครับ 

1 hour ago, naoya เขียนว่า:

อันที่สองคือ one touch 50.5 ครับ 

พึ่งเคยเห็น 50.5 ปกติใช้แต่ durex 😂

• Like 1

Spoiler

บอกตรง ๆ ผมเห็นภาพจู๋ จขกท. แล้วเหมือนเห็นจู๋ของผมเองเลย รูปร่าง รูปทรง สัดส่วนเดียวกันเลย

จากภาพที่สวมขนาด ๔๙ มม. ควรรูดเลื่อนลงมาถึงสุดโคนเพื่อให้ส่วนหัวกระชับรับขอบถุงยางมากขึ้นนะครับ

จากทั้งสองภาพ จขกท. ควรใช้ขนาด ๔๙ มม. จะเหมาะสมกว่าขนาด ๕๐.๕ มม. ครับ

Edited by lj2529
  • Like 1

2 hours ago, Santacause said:

อายุเท่าไหร่หรอครับ ขออนุญาตถาม

22จะ23เร็วๆนี้ครับ

ผมว่าปกติครับ ส่วนใหญ่ถุงมันรูดมาไม่ค่อยสุดหรอก ยิ่งถ้าใส่เบอร์ที่มันพอดีกับขนาดของเรา ซักพักมันจะร่นขึ้นไปอยู่แล้ว

ดูจากรูปแล้วใช้ 49.5 ดีกว่าครับ เพราะพอดี ตรงส่วนหัวไม่มีฟองอากาศเหมือนอีกอัน ถ้าถุงมันไม่กระชับส่วนหัวนี่ เวลาใช้งานมีโอกาสหลุดง่ายเลย

• Like 1

11 hours ago, lj2529 said:
  Reveal hidden contents

บอกตรง ๆ ผมเห็นภาพจู๋ จขกท. แล้วเหมือนเห็นจู๋ของผมเองเลย รูปร่าง รูปทรง สัดส่วนเดียวกันเลย

จากภาพที่สวมขนาด ๔๙ มม. ควรรูดเลื่อนลงมาถึงสุดโคนเพื่อให้ส่วนหัวกระชับรับขอบถุงยางมากขึ้นนะครับ

จากทั้งสองภาพ จขกท. ควรใช้ขนาด ๔๙ มม. จะเหมาะสมกว่าขนาด ๕๐.๕ มม. ครับ

ผมเลื่อนขึ้นแล้วครับ แต่พอ ชตอ.ไปเรื่อยๆ มันก็เลื่อนลงมา แบบนี้ปกติไช่ไหมครับ?

แล้วถ้าดูจากรูป49มม มันเหมาะสมกับขนาดของผมพอดีเลยไช่ไหมครับ? 

พอดีใส่ครั้งแรกเลยห่วงเรืองพวกถุงหลุด,ถุงแตก

จากรูป แนะนำใส่ 49 ครับ

50.5 ดูหลวมไปนิด อาจหลุด หรือสีจนขาดครับ

• Like 1

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy