Jump to content
Geronimo

ชอบใส่กางเกงในยี่ห้ออะไร สีไหน ทรงไหนกันบ้างครับ

Recommended Posts

3 minutes ago, electriga said:

สอยเลยน้อง looksi กำลังลด

พี่สอยเลยครับ

3 minutes ago, KTTK said:

พี่สอยเลยครับ

ผมจัดไปแล้ว 2 ตัว 555

• Like 1

สอยเลยน้อง looksi กำลังลด

CMG ชอบจัดงานลดบ่อยๆ ครับ 50-60% ล่าสุดพึ่งมีที่เซ็นทรัลชิดลม

ไว้ผมจะไปลองดู แต่มีอะไรแนะนำบ้าง
ปกติผมจะไปซื้อรองเท้ากีฬา นาฬิกา แล้วก็กางเกงในครับ แต่พวกเสื้อผ้าใส่เล่น กับชุดทำงานก็เยอะนะครับ พวกของใช้ในบ้านก็เพียบฮะ

Sent from my CPH1701 using Tapatalk

• Like 1

Posted (edited)

ตอนสมัยเรียนก็ใช้ยี่ห้อถูกๆ เหมือนกันครับ ใส่ไม่สบายเลย แปปเดียวย้วย

พอทำงานหาเงินเองได้ เลยจัดพวกที่ยี่ห้อตามห้าง

ตอนนี้มี CK 7 Armani 4  Jockey 2 Renoma 9 Guylaroche 3 Hom 2 ครับ (ไม่รวมboxer)ทุกตัวเป็นแบบบรีพหมด เป็นผ้า microfiber ด้วย ใส่สบายมาก แนบกับสรีระ กระชับ นุ่มสบาย

ส่วนสีชอบสีเข้มๆ เพราะดูแลง่าย สีขาวเคยชอบแต่ใช้ๆไปมันจะหมอง ส่วนสีเจ็บๆก็มีอยู่ แดง เขียวสะท้อนแสงงี้ แล้วก็ชอบแบบมีพิมพ์ลายๆ ด้วยครับ ผมว่ามันน่ารักดี เหมือนเด็ก 555

แนะนำครับ CK สั่งจากเว็บนี้ มีลดบ่อยๆ ค่าส่งมาไทยไม่แพง ไม่เสียภาษีด้วย https://www.inderwear.com/en/

Edited by Daisuke_7
  • Like 1

อันนี้เลยครับ 7 วัน 7 สี ผมมีรุ่นนี้ 555

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

มีความมุ้งมิ้ง มีความเทเลทับบี้ 555

Sent from my CPH1701 using Tapatalk

• Like 1

28 minutes ago, Geronimo said:

ปกติผมจะไปซื้อรองเท้ากีฬา นาฬิกา แล้วก็กางเกงในครับ แต่พวกเสื้อผ้าใส่เล่น กับชุดทำงานก็เยอะนะครับ พวกของใช้ในบ้านก็เพียบฮะ

พ่อบ้านตัวจริง เยี่ยมครับ

1 hour ago, electriga said:

ผมจัดไปแล้ว 2 ตัว 555

ใส่อวดเพื่อนๆเลยครับ

แดงเข้มเกือบเลือดหมู ใส่ข้างในไม่เป็นไรครับ 555

Sent from my CLT-L29 using Tapatalk

แดงประมาณนี้ป่ะ ก็สวยเท่ดีนะครับ เดี๋ยวลองจัดมั่ง 555

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

ช่วงนี้ใส่แต่ Boxer ครับ555

• Haha 1

เคยใส่สีขาวไปว่ายน้ำแล้ว เห็นชัดทั้งลำทั้งหมอ ยเลย55
หมายถึงใส่กางเกงในลงน้ำสระเหรอครับน้อง​ อันนี้เทรนใหม่เหรอ5555 ใจกล้ามาก

Sent from my JKM-LX2 using Tapatalk

พ่อบ้านตัวจริง เยี่ยมครับ
ต้องจัดการทุกอย่างเองตั้งแต่เด็กครับพี่ ที่บ้านไม่ได้ดูแลเรื่องพวกนี้ให้เท่าไหร่ 555

• Like 1

ช่วงนี้ใส่แต่ Boxer ครับ555
เคยลองใส่แล้ว ไม่ใช่แนวเลยครับ มันโล่งโจ้งโตงเตงไปหน่อย 555

13 hours ago, Daisuke_7 เขียนว่า:

ตอนนี้มี CK 7 Armani 4  Jockey 2 Renoma 9 Guylaroche 3 Hom 2 ครับ (ไม่รวมboxer)ทุกตัวเป็นแบบบรีพหมด เป็นผ้า microfiber ด้วย ใส่สบายมาก แนบกับสรีระ กระชับ นุ่มสบาย

ส่วนสีชอบสีเข้มๆ เพราะดูแลง่าย สีขาวเคยชอบแต่ใช้ๆไปมันจะหมอง ส่วนสีเจ็บๆก็มีอยู่ แดง เขียวสะท้อนแสงงี้ แล้วก็ชอบแบบมีพิมพ์ลายๆ ด้วยครับ ผมว่ามันน่ารักดี เหมือนเด็ก 555

Microfiber นี่ใส่สบายมาก ติดใจเลย เมื่อก่อนไม่เคยสนใจประเภทผ้าเลยครับ ซื้อๆ มา พอได้ใส่ผ้านุ่มๆ ลื่นๆ ละติดใจ / Elle นี่ใช้ดีมั้ยครับ เดินผ่านตลอด ไม่เคยซื้อเลย ส่วนพิมพ์ลายกับสีฉูดฉาดนี่ผมไม่กล้าใส่ 5555

25 minutes ago, Geronimo said:

ต้องจัดการทุกอย่างเองตั้งแต่เด็กครับพี่ ที่บ้านไม่ได้ดูแลเรื่องพวกนี้ให้เท่าไหร่ 555

ขอชมเชยครับ

5 hours ago, CircumMen เขียนว่า:

หมายถึงใส่กางเกงในลงน้ำสระเหรอครับน้อง อันนี้เทรนใหม่เหรอ5555 ใจกล้ามาก

Sent from my JKM-LX2 using Tapatalk

ตอนม.ปลายไปเที่ยวกับเพื่อน ตอนแรกกไม่ได้ตั้งใจเล่นน้ำ แต่เพื่อนมันชวนก็เลยใส่กางเกงในนี่แหละครับ

• Like 1

17 hours ago, axid เขียนว่า:

อันนี้เลยครับ 7 วัน 7 สี ผมมีรุ่นนี้ 555

555มีครบทุกวัน แต่สีไม่ค่อยสัมพันธ์กับวันเท่าไหร่55

6 hours ago, Geronimo said:

Microfiber นี่ใส่สบายมาก ติดใจเลย เมื่อก่อนไม่เคยสนใจประเภทผ้าเลยครับ ซื้อๆ มา พอได้ใส่ผ้านุ่มๆ ลื่นๆ ละติดใจ / Elle นี่ใช้ดีมั้ยครับ เดินผ่านตลอด ไม่เคยซื้อเลย ส่วนพิมพ์ลายกับสีฉูดฉาดนี่ผมไม่กล้าใส่ 5555

ตั้งแต่เจอผ้าไมโครคือเลิกใส่ cotton เลยครับ ของผมไม่มี Elle ครับ แต่เป็น Hom (คนละอันกับ Elle Homme ครับ) ของ Hom แพงคุณภาพก็งั้นๆ CK ดีกว่าเยอะ

ชอบใส่ Trunks ของ Hush Puppies Jockey John Herry เหมือนกันเลยครับ สบายดี

Sent from my CLT-L29 using Tapatalk

สีละครับ แดง เขียว น้ำเงิน เหลือง ชมพู
นี่ยอดมนุษย์ 5 สีเลยนะ

Sent from my SM-A800F using Tapatalk

• Like 2

1 hour ago, Daisuke_7 เขียนว่า:

ตั้งแต่เจอผ้าไมโครคือเลิกใส่ cotton เลยครับ ของผมไม่มี Elle ครับ แต่เป็น Hom (คนละอันกับ Elle Homme ครับ) ของ Hom แพงคุณภาพก็งั้นๆ CK ดีกว่าเยอะ

เดี๋ยวถ้าล็อตปัจจุบันใช้จนพังแล้ว จะเลิกใส่ Cotton ละครับ จริงๆ มันก็นุ่มสบายนะครับ แต่ผ้าไมโครสบายกว่าเย๊อะ

เห็นด้วยครับ นุ่ม ใส่สบาย แห้งไว

ใส่ CK เหมือนกันเลยครับ 555

23 hours ago, Geronimo said:

ใช่คับ ผ้า micro fiber ของ ck นี่ ที่สุดของความสบายละ ที่สำคัญ ทนมาก 

• Like 1

ใช่คับ ผ้า micro fiber ของ ck นี่ ที่สุดของความสบายละ ที่สำคัญ ทนมาก 
หยอกกระปุกแป๊บบบ หวังว่าซักวันจะมีบุญได้ใส่ CK 555

• Like 2

แดงประมาณนี้ป่ะ ก็สวยเท่ดีนะครับ เดี๋ยวลองจัดมั่ง 555

สีคล้ายนี้แหละ เท่ดีออก

สีแดงผมมี jockey ตัวนี้อยู่ใส่สบายเหมือนกัน สีเท่ห์ดี รุ่นนี้ผมมีทุกสียกเว้นสีขาว ขาวสีสวยมากและหมดเร็วโคตรๆ ล็อตที่ผมสั่งสีขาวหมดเศร้า 555

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy