Jump to content
Travis

อยู่หอจัดการตัวเองกันยังไงครัง

Recommended Posts

คือที่ม.เค้าบังคับให้อยู่หอใน ต้องสุ่มอยู่กับรูมเมทที่ไม่เคยรู้จักด้วย จะแอบไปทำในห้องน้ำก็กลัวได้ยิน คนที่เคยอยู่หอจัดการตัวเองกันยังไงครับ

• Like 1

ชวนรูมเมททำสิครับ 5555

ล้อเล่นนะ ถ้าเรียนคนละเอกก็น่าจะมีช่วงที่เมทไม่อยู่ แต่เอาจริงนะ ผู้ชายด้วยกันไม่ค่อยคิดอะไรหรอกครับ อาจจะมีแซวๆบ้าง

• Haha 1

ห่มผ้า ชันเข่าข้างเดียวครับ ตอนนอนเกงบอลตัวเดียว ง่ายต่อการถอดครับ หาผ้ารองหน้าท้องให้เรียบร้อยครับ ตับๆๆๆๆ

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like 4
  • Haha 1

ถ้ามีห้องนำ้ในตัวก้จัดไปได้เลยคับไม่ต้องสนหรอก55

แต่ถ้าห้องนำ้รวมก้อาจจะต้องหาจังหวะที่เงียบๆ

แต่ลำบากจริงเพราะจะดูหนังเพื่อสร้างอารมณ์ให้ตัวเองแบบเต็มที่เหมือนอยู่บ้านเองไม่ได้

• Like 1
  • Sad 1

ผู้ชายด้วยกันทั้งคู่

มั่นใจว่าช่วยตัวเองเป็นแล้วทั้งคู่

ไม่ต้องเครียด เป็นเรื่องธรรมชาติ

ตอนปี1 ผมอยู่หอมาก่อน 

มันไม่แซวกันหรอก

ต่างฝ่ายต่างรู้กันอยู่

4 นาที ที่ผ่านมา, irakchat เขียนว่า:

ถ้ามีห้องนำ้ในตัวก้จัดไปได้เลยคับไม่ต้องสนหรอก55

แต่ถ้าห้องนำ้รวมก้อาจจะต้องหาจังหวะที่เงียบๆ

แต่ลำบากจริงเพราะจะดูหนังเพื่อสร้างอารมณ์ให้ตัวเองแบบเต็มที่เหมือนอยู่บ้านเองไม่ได้

อาศัยนอนดูในมือถือให้แฉะก่อนครับ จนน้ำมาจ่อหัว ไปจัดการสาวสองสามทีแตกคาโถฉี่ยังทำได้ครับ 555

4 นาที ที่ผ่านมา, oforder เขียนว่า:

ผู้ชายด้วยกันทั้งคู่

มั่นใจว่าช่วยตัวเองเป็นแล้วทั้งคู่

ไม่ต้องเครียด เป็นเรื่องธรรมชาติ

ตอนปี1 ผมอยู่หอมาก่อน 

มันไม่แซวกันหรอก

ต่างฝ่ายต่างรู้กันอยู่

เรื่องธรรมชาติจัดไปครับ หอผมรุ่นพี่เปิดดังลั่นทั้งห้องเลย นั่งหันหลังให้ อื้อ อ้า อื้อ อ้า 555

• Like 1

เมทผมก็ดันเป็นเด็กเรียบร๊อยเรียบร้อย เฮ่อ

เอาจากประสบการณ์ผมสมัยเป็นนักศึกษาน่ะครับ เคยอยู่หอแปปนึง เคยกังวลเรื่องนี้เพราะเพื่อนดูเป็นเด็กเรียนๆเรียบร้อยด้วย แต่ก็แบบความเห็นบนท่านบอก พอผมคิดแบบนั้นว่า อายุจะ 20 กันล่ะเป็นไปไม่ได้ที่เพื่อนจะไม่ช่วยตัวเอง ก็เลยทำแบบไม่รู้สึกกังวลหรือผิดในใจ ยอมรับว่าก็ยังอายอยู่แต่ก็หาจังหวะทำที่คิดว่าเพื่อนจะไม่รู้เช่นระหว่างตอนอาบน้ำครับ เปิดน้ำกลบเสียงไปได้ อันนี้เทคนิคจนถึงปัจจุบันของผมเลยครับเวลาไปค้างกับคนอื่นแล้วทนไม่ไหวต้องช่วยตัวเองอย่างแบบถ้าติดตามนายไปค้างแรม3-4 คืน นอนกับแกตลอด ก็มีแอบทำตอนอาบน้ำครับถ้าไม่ไหวจริงอ่ะ

ห้องน้ำครับ เอาคอมหรือโทรศัพท์ไปเล่นในห้องน้ำเลยครับ(ถ้ามีที่วาง)

• Like 1

ตอนเรียนแรกๆก็หลบไปทำในห้องน้ำ พอเริ่มสนิทกัน รู้แล้วว่าว่าวต้องทำกันอยู่แล้ว

ต่างคนก็ต่างทำตอนดึกๆ คิดว่าเพื่อนหลับ 555  พอติดลมตับๆ ไม่สนใจเพื่อนละจะเห็นมั้ย 555

31 minutes ago, controlv said:

ตอนเรียนแรกๆก็หลบไปทำในห้องน้ำ พอเริ่มสนิทกัน รู้แล้วว่าว่าวต้องทำกันอยู่แล้ว

ต่างคนก็ต่างทำตอนดึกๆ คิดว่าเพื่อนหลับ 555  พอติดลมตับๆ ไม่สนใจเพื่อนละจะเห็นมั้ย 555

สักพักเพื่อนก็จะตะโกนข้ามเตียงมาว่า มึง ครางเบาๆกูจานอน

• Like 1

8 minutes ago, wakeup said:

สักพักเพื่อนก็จะตะโกนข้ามเตียงมาว่า มึง ครางเบาๆกูจานอน

555 ใช่เลย

รอเพื่อนกรน ผมก้จะเปิดผ้าห่มแล้วว่าวตามใจเลยอะ ปล ห้องต้องมืดนะ

• Like 1

40 minutes ago, Sarathuksukdib said:

รอเพื่อนกรน ผมก้จะเปิดผ้าห่มแล้วว่าวตามใจเลยอะ ปล ห้องต้องมืดนะ

555 เหมือนผมเลยครับ ห้องต้องมืดนะ มันกรนละ ก็ค่อยๆชันเข่า แล้วสาวเลย ถ้าเพื่อนพลิกตัวก็หยุดแปบนึง พอใกล้แตก เราก็พลิกตัวครับ แล้วแตกใส่ทิชชู่เลยครับ เพื่อนกรนต่อ ถึงค่อยลุกไปล้างห้องน้ำครับ 

• Like 1

5 hours ago, Travis said:

เมทผมก็ดันเป็นเด็กเรียบร๊อยเรียบร้อย เฮ่อ

เรียบร้อยแค่ไหนก็ว่าวครับ ไม่ต้องเกรงใจกัน

ของผมตอนแรกก็เขิลๆเรื่องช่วยตัวเองแต่ดีที่เป็นเพื่อนกันตอนประถมละกลับมาอยู่หอด้วยกันตอนมหาลัย ผมเริ่มแก้ผ้าให้ชินก่อน แบบแก้ผ้าก่อนเข้าห้องน้ำอาบน้ำเสร็จก็เช็ดตัวไม่ปิด ใส่กกนตัวเดียวอยู่ห้อง(บอกเพื่นก่อน) จนเพื่อนเริ่มชิน ก็แก้ผ้าไม่อายกันครับ อาบน้ำ ว่าวด้วยกันเป็นเรื่องปกติเลย

อายุ18+กันแล้วปิดแค่ไหนก็รู้ครับ ไม่ต้องเขิลกันครับ ชิลๆ

• Like 1

1 hour ago, Sarathuksukdib said:

เหมือนกันครับ เปิดผ้าห่มแล้วทำตามใจชอบเลย แค่อย่าครางเสียงดัง แต่พอใกล้ถึงนี่ ผมเริ่มไม่สนเพื่อนละ 555

ทำในห้องน้ำเรื่องปกติธรรมชาติครับ

โชคดีที่หอผมเป็นเตียง 2 ชั้นครับ รอให้เมทปิดไฟ 

Spoiler

ตกดึกข้านั้นเปลี่ยวหนัก คิดถึงยอดรักที่งามวิไล
ข้าต้องระบายทันใด ลุกขึ้นมาสาวววว เอาดาบมาขัด ขัดขัด...

ส่วนเรื่องจัดการน้ำนั้นค่อนข้างยาก เพราะพุ่งเร็วและแรงมาก ประกอบกับความมืด ก็ปล่อยให้พุ่งไปบนตัวเลยครับ หรือเอาทิชชู่คลุมหัวไว้ หรือใส่ขวด ใส่ถุง แล้วแต่ความถนัดครับ

การช่วยตัวเองในช่วงอายุ 18-19 เป็นเรื่องธรรมดามากๆ ครับ เชื่อได้เลยว่านักศึกษาชายที่อยู่หอในผ่านกันมาหมด จึงไม่ต้องกังวลไป เพราะปกติในช่วงที่อยู่หอมันจะมีช่วงจังหวะหนึ่งให้น้องได้ปลดปล่อย ถ้าต้องการความเป็นส่วนตัว ผมว่าในห้องน้ำถือเป็นตัวเลือกที่ดี ถ้าเป็นห้องน้ำรวมก็เลือกช่วงที่มีคนใช้น้อย เช่น 9-10 โมงเช้า หรือบ่าย 2-3 โมง เสียอยู่นิดนึงคืออย่าตั้งหน้าตั้งตาชักเพลิน หมั่นมองบนมองล่างบ้างครับ เดี๋ยวจะถูกแอบถ่ายเอา ส่วนถ้าจะทำในห้องนอนก็ต้องหาจังหวะดีๆ ลองเช็คตารางเรียนกับเมทดูก็ได้

11 hours ago, Sarathuksukdib said:

ใช้เทคนิดเดียวกันเลย 555 

เจอรูมเมทเงี่ย  นเหมือนกัน อยู่ไปสักพักเลยสบายไม่ต้องปิดบังอะไรกัน55

• Like 2

หยุดชักไปซัก 4 ปีครับ ชิลๆๆ😝😝😝😝

• Sad 1

555 ใจร้ายกะน้องมวกๆ

• Create New...

Important Information

ในการใช้งานเว็บไซต์คุณต้องยอมรับข้อตกลง Terms of Use.Privacy Policy