Jump to content
Bankuppppp

สอบถามหน่อยครับ

Recommended Posts

ผมขอสอบถามครับ ผมมีปัญหาเรื่องหลั่งไวคือ ไม่ใช่เสียวที่เส้นสองสลึงหรือที่หัวนะครับ ผมเสียวที่ผมวงไว้อ่ะครับ มันอั้นการหลั่งไม่ได้เลย ถ้ายิ่งบีบหรือเส้นนี้โดนดึงมากๆ จะหลั่งเลย

ลักษณะแบบนี้ถ้าผมขลิบตัดส่วนนี้ออกจะมีผลทำให้ประสาทสัมผัสลดลงไหมครับ

ขอโทษที่ต้องแท็กห้องนี้นะครับ ห้องสุขภาพถามไม่ได้ inboxหาคุณหมอก็ไม่ได้

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

Edited by Bankuppppp
  • Like 1

1 hour ago, Bankuppppp said:

ผมขอสอบถามครับ ผมมีปัญหาเรื่องหลั่งไวคือ ไม่ใช่เสียวที่เส้นสองสลึงหรือที่หัวนะครับ ผมเสียวที่ผมวงไว้อ่ะครับ มันอั้นการหลั่งไม่ได้เลย ถ้ายิ่งบีบหรือเส้นนี้โดนดึงมากๆ จะหลั่งเลย

ลักษณะแบบนี้ถ้าผมขลิบตัดส่วนนี้ออกจะมีผลทำให้ประสาทสัมผัสลดลงไหมครับ

ขอโทษที่ต้องแท็กห้องนี้นะครับ ห้องสุขภาพถามไม่ได้ inboxหาคุณหมอก็ไม่ได้

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

ถ้าหากตึงรั้งจนรู้สึกไม่โอเค แนะนำให้ตัดเส้นออกครับ หรือจะพร้อมขลิบไปเลยก็ได้ครับ ความรู้สึกยังตงอยู่ครับ

จุดที่วงไว้นี่มันเลยเส้นสองสลึงมานะครับ มันเป็นส่วนลำองคชาตใต้เส้นสองสลึงที่มีเส้นเลือดมาเลี้ยงเยอะ มันจะเป็นจุดเสียวมากของคุณ ผมคิดว่าเก็บไว้ดีกว่าไหมครับ แล้วควบคุมมัน ผมคิดว่าถ้าเอาออกไป ระยะยาว พอแก่ตัวลง ไม่แน่ใจว่ามันจะเสียวน้อยลง หรือไม่เสียวเลย มันจะไม่มีจุดกระตุ้นให้เสียวแล้ว การควบคุมคือ เลี่ยงในการสัมผัสน้อยที่สุด หรือสัมผัสมันมากๆจนมันด้านมากขึ้น การชะลอการหลั่ง 

การฝึกให้องคชาตโดนเร้ามากๆ ก่อนถึงจุดกู่ไม่กลับ จุดที่ถ้าโดนกระตุ้นแล้วน้ำแตก ต้องหยุดก่อนไม่ให้มันหลั่งออกมาครับ ทำให้องคชาตอ่อนตัวไปแล้วกระตุ้นมันขึ้นมาใหม่ กระตุ้นมันอีกจนเกือบจะหลั่ง อย่าปล่อยให้หลั่งนะครับ ฝึกทุกวัน ฝึกไป 2 อาทิตย์ ไม่ให้หลั่งเลยครับ แล้วค่อยปล่อยให้หลั่งทีหลัง 3 อาทิตย์ จะพบว่าคุณจะควบความความเสียวได้มากขึ้น หลั่งยากขึ้น

4 hours ago, KTTK เขียนว่า:

ถ้าหากตึงรั้งจนรู้สึกไม่โอเค แนะนำให้ตัดเส้นออกครับ หรือจะพร้อมขลิบไปเลยก็ได้ครับ ความรู้สึกยังตงอยู่ครับ

ขอบคุณครับ

• Like 1

@เจส เห็นภาพเลยครับผมเคยลองฝึกอยู่ เกร็งไม่เสร็จได้ แต่ไม่เคยลองนานขนาด2อาทิตย์ขึ้น เดี๋ยวจะลองไปฝึกใหม่ ขอบคุณมากครับ

แต่ถ้าไม่หายคิดว่าคงจะไปขลิบออกแหละครับ เหมือนตรงนี้เส้นประสาทมันไวเกิน

มีปัญหลั่งไหวเพราะจุดเดียวกันเลยครับ ถ้าแก้ปัญหาได้ รบกวนมารีวิวหน่อยนะครับ

• Haha 1

11 hours ago, Bankuppppp said:

อายุเท่าไรครับ อายุน้อยอาจควบคุมไม่ดี ก็ต้องฝึกฝนตามเทคนิคต่างๆ เปิดหัวให้ด้านๆออกกำลังกาย นอนหลับพออายุเยอะขึ้นแค่จะแข็งยังลำบากเลย เก็บไว้ก่อนเถอะครับ

• Like 1

29 จะ30 แล้วครับ เปิดจนหัวด้านไม่ค่อยรู้สึกแล้ว

เอาตามตรงนะครับ จุดที่ผมบอกไม่ต้องชัก แค่ตอนแข็ง ถูๆเบาๆก็เสร็จแล้วครับ

แข็งก็ง่ายอ่อนก็ยาก เดี๋ยวนี้ผมต้องฝืนใจใส่บ็อกเซอร์ให้ชินๆให้มันด้านจุดอื่นเริ่มดีขึ้นตามลำดับแต่จุดนี้เหมือนกู่ไม่กลับเลย

• Like 2
  • Wow 1

11 hours ago, musclemaker เขียนว่า:

มีปัญหลั่งไหวเพราะจุดเดียวกันเลยครับ ถ้าแก้ปัญหาได้ รบกวนมารีวิวหน่อยนะครับ

แก้ได้ก่อนรบกวนมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

ตรงที่วงเอาไว้ อันนั้นไม่น่าจะตัดเอาออกได้นะครับ มันดูเป็นเนื้อตรงแท่งจู๋เลย ไม่แน่ใจว่าการตัดเอาเส้นออกจะพอช่วยได้มากน้อยแค่ไหนนะครับ ยังไงอันนี้อาจจะต้องลองปรึกษากับคุณหมออีกทางก็จะดีนะครับ จะได้มีทางออกทางอื่นด้วย

อันที่จริง ที่ผมวงไว้ มันก็อยู่ประมาณหนังหุ้มปลายนะครับ ตอนถ่ายผมดึงลงมาให้เห็นเส้นชัดๆ ครับ

แก้ไม่หาย ไม่รู้จะทำไง ก็คงต้องปล่อยแล้วฝึกดู  ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนผมมั้ย หรือผมมีปัญหาสุขภาพ

Edited by Bankuppppp

31 minutes ago, Bankuppppp said:

อันที่จริง ที่ผมวงไว้ มันก็อยู่ประมาณหนังหุ้มปลายนะครับ ตอนถ่ายผมดึงลงมาให้เห็นเส้นชัดๆ ครับ

แก้ไม่หาย ไม่รู้จะทำไง ก็คงต้องปล่อยแล้วฝึกดู  ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนผมมั้ย หรือผมมีปัญหาสุขภาพ

มันอาจจะอยู่ใกล้บริเวณเส้น2สลึงก็เลยทำให้ไว ลองศึกษาเรื่องตัดเส้นหรือไม่ก็ฝึกขมิบแทน

มันอยู่ใกล้เส้นสองสลึงดูเหมือนเส้นจะตึงๆด้วยตัดเส้นออกครับหรือฝึกฝนที่หัวครับจะได้ด้านๆ

• Like 1

ลองฝึกขมิบหรือยังครับ พอช่วยได้ไหม

• Like 1

ตรงนี้ไวต่อความรู้สึกเหมือนกันครับ เคยลูบๆ เกือบไม่ไหว 555