Jump to content
Jjbkk

กำลังจะไปขลิบที่บางกะปิครับ

Recommended Posts

ผมว่าจะไปขลิบอาทิตย์หน้าครับที่คลินิคบางกะปิอยากสอบถามว่าถ้าตัดเส้นสองสลึงความรู้สึกเปลี่ยนไปเยอะไหมครับ

และตอนนี้ไม่ได้ช่วยตัวเองมาจะเดือนครับคืออยากจะฝันเปียกสักครั้งเพื่อนๆพอจะมีวิธีไหมครับเพราะตอนนี้ชักจะทนไม่ไหวแล้ว

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

• Like 3

เรื่องเส้นสองสลึง หากไม่ได้ตึงเจ็บเวลาใช้งาน หรือมีเพศสัมพันธ์ ก็ไม่จำเป็นต้องไปเอาออกนะครับ เก็บไว้ลงลิ้นเวลาทำรักด้วยปากก็ได้ ....

เท่าที่เห็นภาพตอนอ่อนตัว หนังหุ้มไม่ได้ปิดมิดเหมือนใครหลายๆคน เปิดบางส่วนหัวตรงส่วนนั้นก็จะด้านอยู่แล้ว ขริบบางกะปิิน่าจะอกมาหล่อเลย

มาให้กำลังใจครับ

ส่วนเรื่องฝันเปียก...บางทีอาจจะต้องเดือนครึ่งถึงสองเดือนก็เป็นไปได้  ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้ว ถ้าไม่ใช่วัยรุ่น ก็อาจจะนานขึ้น

หรือลองดูหนังโป๊ แล้วปล่อยให้แข็งตัวอยู่แบบนั้น จนหลับไปฝันต่อ อาจจะฝันเปียกได้ ลองดูครับ

32 minutes ago, Jjbkk said:

ผมว่าจะไปขลิบอาทิตย์หน้าครับที่คลินิคบางกะปิอยากสอบถามว่าถ้าตัดเส้นสองสลึงความรู้สึกเปลี่ยนไปเยอะไหมครับ

และตอนนี้ไม่ได้ช่วยตัวเองมาจะเดือนครับคืออยากจะฝันเปียกสักครั้งเพื่อนๆพอจะมีวิธีไหมครับเพราะตอนนี้ชักจะทนไม่ไหวแล้ว

Hidden Content

Give reaction or reply to this topic to see the hidden content.

ความรู้สึกไม่เปลี่ยนไปมากครับ

รอติดตามการมารีวิวครับ รับรองออกมาหล่อแน่ 555

ผมไม่ได้ตัดเส้นออก แต่ส่วนตัวผมว่ามันไม่ได้เป็นจุดเสียวอะไรขนาดนั้น ตรงส่วนหัวยังจะรู้สึกมากกว่าครับ

ส่วนเรื่องฝันเปียก ผมว่าจะฝันเปียกก็ช่วงที่ขริบนี่แหล่ะครับ เพราะงดใช้งาน 2 เดือนบวกกับที่อดทนมา 1 เดือน รวมเป็น 3 เดือน น้ำล้นเขื่อนแน่ครับ (ผมก็ฝันเปียกช่วงที่ขริบครับ)

• Like 1

ทำเลยครับ ผมก็เส้นสองสลึงไม่มีก่อนขลิบแล้วไม่ได้เกี่ยวกับความเสียวเลย ความเสียวอยู่ที่หัวล้วนๆเลยครับ ขลิบที่บางกะปิเวลาแข็งตัวออกมาสวยจริงๆครับ ผมดูตอนแข็งแล้วเมื่อคืนมันออกมาดีเลยครับ

ถ้าพิจารณาเรื่องของการขริบแล้วก็ดีครับ การทำความสะอาดจะสะดวกมากขึ้น ส่วนเรื่องของการตัดเส้น อันนี้อาจจะให้คุณหมอตรวจดูก่อนก็ได้ครับ ถ้าหากว่าไม่มีอาการตึงจนรั้งจู๋ก็อาจจะไม่จำเป็นที่จะตัด แต่ถ้าเป็นความชอบส่วนตัวอันนี้ก็ลองปรึกษากับคุณหมอได้ครับ

เรื่องฝันเปียก ช้าเร็วก็แตกต่างกันไปในแต่ละคนครับ บางทีการที่มีน้ำเก็บไว้อยู่มาก แต่ว่าไม่ได้มีการฝันวาบหวิว 20+ ขนาดนั้น ก็อาจจะไม่เกิดอาการฝันเปียกก็ได้ อันนี้ถ้าหากว่าอยากจะทำการทดลองทดสอบด้วยตัวเอง ก็เก็บไว้ยาว ๆ เลยครับ และมีอาการฝันเปียกเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นกันเลย

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับเดี๋ยวทำแล้วจะมาอัพเดทให้ดูครับ

ผมเอาเส้นออกครับ... เพราะไหนๆจะเจ็บตัวแล้วทำทีเดียวเลยครับ... ส่วนเรื่องเสียวผมให้แฟนออรัลให้กับเลียหัวและดูด.. เสียวเหมือนเดิมครับอยู่ที่เลียหัวล้วนๆครับ